[ Thớt kể khổ ] Những thời khắc khổ sở nhất các thím từng trải qua

babyboyblue

Reaction score
0
đọc hết 40 trang nghĩ lại đời mình còn sướng chán :sosad: chỉ có lúc nhỏ đến cấp 3 là mình bị 3 đánh liên miên, còn lại thì bình bình đời nó cứ trôi. Giờ đi làm vẫn sống quay ngày ko có j là chắc chắn cả, gấu ko có 1 con, nghề nghiệp ko ổn định, mà mình thì lại ko muốn về quê.

Kurokun09

Reaction score
0
Cái khổ của mình là lúc nhà vệ sinh cầm cuốn sách khổ nỗi là hết giấy, phải xé giấy trong cuốn sách yêu quý của mình :sosad:, mà đm nói lại là nhà vệ sinh công cộng ở công viên lê văn tám chứ.

Kurokun09

Reaction score
0
Cái khổ của mình là lúc nhà vệ sinh cầm cuốn sách khổ nỗi là hết giấy, phải xé giấy trong cuốn sách yêu quý của mình :sosad:, mà đm nói lại là nhà vệ sinh công cộng ở công viên lê văn tám chứ.

Krid_Diamond

Reaction score
0
ngày oz bỏ nhà theo gái, đánh mẹ mình. Lúc đó mình biết mình bất hiếu nhưng k để thế đc. Lao lên đánh lại, k cho lão đánh mẹ mình. xong đêm đó mình khóc nhiều :sosad:

Krid_Diamond

Reaction score
0
ngày oz bỏ nhà theo gái, đánh mẹ mình. Lúc đó mình biết mình bất hiếu nhưng k để thế đc. Lao lên đánh lại, k cho lão đánh mẹ mình. xong đêm đó mình khóc nhiều :sosad:

angelfires

Reaction score
0
Năm thứ 2 dh, đầu tuần chỉ còn 200k, tởi giữa tuần còn đúng 70k tiền về xe! từ thứ năm tới thứ sáu nhịn đói! tối đói quá chịu không được hái trộm thanh long nhà bà chủ! ăn ngấu nghiến:sweat: giờ vẫn còn ám ảnh thanh long!

PhantomLancer

Reaction score
0
hoàn cảnh của em tạm hiểu như vầy "Nhà giàu -> nhà nghèo và học giỏi -> học dở", 2 cái này nó tới cùng lúc mấy thím ợ, lúc đó nói thật em tưởng như đời nó bế tắc luôn, sau đó em cố gắng nhiều lắm, giờ khá hơn rồi. kỉ niệm buồn đếch biết tả ntn :sad:

ATan

Reaction score
0
bị đuổi khỏi nhà, lạc đường giữa sài gòn đầy cạm bẫy không biết đi về đâu. ngất xỉu bên đường, vô tình có ông chú thấy đem về nhà :stick: