Thông báo danh sách trúng thưởng của trò chơi Kingston Rex Matching Game

robberviet

Reaction score
0
À mà sau khi test mình thấy có vấn đề đây:Theo như trên site thì mình thấy cam kết ghi 5MB/s và đọc 10MB/s
Nhưng khi test,thì mình thấy thế này:

Đọc thì hơn,nhưng tốc độ ghi thế này thì chậm quá :stick:
Có con Transcend 2GB bên cạnh đọc tương đương,ghi gấp 3...

mathvn

Reaction score
0
ô,qua tạch con lô,nay lại tạch cái kingston hyper à :sosad:

Kingston Technology

Reaction score
0
robberviet said:
À mà sau khi test mình thấy có vấn đề đây:Theo như trên site thì mình thấy cam kết ghi 5MB/s và đọc 10MB/s
Nhưng khi test,thì mình thấy thế này:

Đọc thì hơn,nhưng tốc độ ghi thế này thì chậm quá :stick:
Có con Transcend 2GB bên cạnh đọc tương đương,ghi gấp 3...
Chào Robberviet,

Vui lòng chú ý rằng chỉ có DTIG3/16GB và 32GB mới đạt tốc độ Ghi 5MB/sec và Đọc 10MB/sec. Ngoài ra, tốc độ có thể thay đổi tùy theo phần cứng, phần mềm, và cách sử dụng của chủ nhân chiếc máy.
Bạn có thể sử dụng phần mềm testing khác như Crystal Disk Mark, HDBench, v.v… và xem thử tốc độ nó đạt được như thế nào nhé?

Thân,
Kingston Technology

robberviet

Reaction score
0
Kingston Technology said:
Chào Robberviet,

Vui lòng chú ý rằng chỉ có DTIG3/16GB và 32GB mới đạt tốc độ Ghi 5MB/sec và Đọc 10MB/sec. Ngoài ra, tốc độ có thể thay đổi tùy theo phần cứng, phần mềm, và cách sử dụng của chủ nhân chiếc máy.
Bạn có thể sử dụng phần mềm testing khác như Crystal Disk Mark, HDBench, v.v… và xem thử tốc độ nó đạt được như thế nào nhé?

Thân,
Kingston Technology
Uhm.Nhìn lại thì:

Thực ra mình cũng bench thử trước rồi,nhưng thấy ko ổn nên test trực tiếp bằng win nên lấy ss luôn.Chứ kết quả thì có khác là mấy :">

giang_081190 said:
Bác nhận nhanh thế. HCM à?

//Em ở HN . vẫn chưa thấy gì.:byebye::byebye:
Mình cũng ở HN :) chắc hnay là bạn nhận được thôi :D

chuchuottui1987

Reaction score
0
Mình nhận được rồi, kích thước gói hàng bằng 2 cái hộp iphone, dề trọng lượng 1 kg, mở ra toàn xốp, nhét chính giữa cái usb hài thật. dù sao cung thank Kingston nhé, cảm ơn nhiều