Thím nào xoá thớt thằng thông chốt Phương xàm vậy

TrungTin160998

Reaction score
0
không hiểu hay ho gì mà cũng có mấy thằng tung hô được, đến ạ
, trước có biết qua mấy group bán linh kiện, sau này thấy xàm quá thôi unf mẹ cho nhanh

Arimoto

Reaction score
0
drwpls said:
Mạng ảo mà. Không có ông Huân thì cũng chả chết thím Grab đâu.

Với lại anh Grab xin lỗi xong rồi xong chuyện, đỡ phí thời gian với 1 thằng dốt chữ trên fb :chaymau:
tao mong phương idol chém bỏ mẹ thằng grab đi
xã hội sẽ bớt đc 2 thằng trẻ trâu

ted_bear

Reaction score
0
Uầy,gì chứ lã bất lương này thì thua rồi.Tiền đè chết người

xukaxumi

Reaction score
1
hakura said:
Chụp ảnh mặt kèm cái đt log acc phương xàm đây. Gửi ngay và luôn. 1tr đéo đủ mình ăn sáng
Đt hết 3g rồi mai fen, bắn cho mình cac 500 rồi mìn gửi hình cho. Láo làm cún nhé :chaymau::chaymau:
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp

Rongcon.com.vn

Reaction score
0
Xe ôm xem còn tàm tạm chứ Phương xàm mình chả xem bao giờ. Xe ôm thì chịu khó làm clip chạy xe ôm với mấy cái hướng dẫn kĩ thuật lắp ráp cho cái shop của hắn, còn Phương xàm thì mình ít xem, nhưng đa phần thấy mấy ông này chơi tua toàn kiểu tua bạo lực, mà mình thì ko thích kiểu lên xe là hết ga hết số chạy kiểu đấy. đi nguy hiểm bỏ mama

duygl83

Reaction score
1
Rongcon.com.vn said:
Xe ôm xem còn tàm tạm chứ Phương xàm mình chả xem bao giờ. Xe ôm thì chịu khó làm clip chạy xe ôm với mấy cái hướng dẫn kĩ thuật lắp ráp cho cái shop của hắn, còn Phương xàm thì mình ít xem, nhưng đa phần thấy mấy ông này chơi tua toàn kiểu tua bạo lực, mà mình thì ko thích kiểu lên xe là hết ga hết số chạy kiểu đấy. đi nguy hiểm bỏ mama
Vợ con nó bị mấy thằng như nó tông lúc đó nó mới sáng mắt :go:

CQThai

Reaction score
0
duygl83 said:
Vợ con nó bị mấy thằng như nó tông lúc đó nó mới sáng mắt :go:
Anh gan quá, xóa đi ko nó lùng info chặt anh giờ

bachden1

Reaction score
1
Vật nhau với ai không vật, vật đúng vào mấy thằng trên răng dưới dái như vozer thì đến Biladen còn thua, bần nông liều mạng lại xàm lol thì vozer nhận thứ 2 không ai nhận thứ 1