Thím nào xoá thớt thằng thông chốt Phương xàm vậy

GrabbikeChanChinh

Reaction score
0
Janna Di :go::go::go::go::go::go::go: Lão Huân có hứa ra mặt giúp thím nữa không ?:gach:[/QUOTE said:
Người giúp em là Tâm chứ ko phải anh Huân labatvi thím ơi. Hồi sáng ảnh nhắn cho mình là yên tâm học hành ăn tết đi vì người quấy rối mình ko liên quan gì tới anh Phương hết, chỉ là mấy thằng trẻ trâu trên fb hùa theo kiếm chuyện thôi

Chup

Reaction score
0
bảo thằng xamlol ấy có ra HN thì đến soó 7 Thiền Quang mình cân cả họ nhà nó luôn nhé =)) thịt người h dễ ăn quá mà ai cũng đòi xơi : -_- -_-

Arimoto

Reaction score
0
GrabbikeChanChinh said:
Bạn ơi bạn ko tin thì bạn có thể ngừng theo dõi cho đỡ tốn thời gian. Chuyện của mình cả tháng nay làm mình mất ăn mất ngủ, hôm xảy ra việc có rất nhiều người chứng kiến mình bị anh Phương lùng kiếm và sau đó ảnh bỏ qua cho mình. Còn bạn ko tin anh Phương dám làm thật thì chỉ cần lấy fb thật của bạn ra mà vào thách ảnh thử xem là biết liền. Đó là cách nhanh nhất để xác minh mình có dựng chuyện hay ko, còn bạn ko dám làm thì đừng nói thêm bất cứ lời nào nữa. Thân
kệ mày chứ kể tao làm gì
tao nói mày đang tấu hài đó, bớt nhảm lon xuống phụ bà già dọn nhà đi mày
tết đến đít rồi còn lên mạng tấu hài

quythuy

Reaction score
0
Mới có vụ thông chốt bằng ex chết tưởng vào thớt này hóng được thêm gì. Chán vãi.

nhatquangsd

Reaction score
0
GrabbikeChanChinh said:
Không phải anh Phương đâu thím ơi, anh ấy bỏ qua cho em rồi mà. Từ lúc chuyện này xãy ra tới giờ là gần 1 tháng trời lúc nào em cũng có cảm giác bất an hết, hồi trước khu nhà em yên tĩnh lắm dạo này cứ khuya là có tiếng xe nẹt pô inh ỏi, em ra đường có cảm giác có người theo dõi mình. Đỉnh điểm là khuya hôm kia em đang ngủ thì nghe đập cửa rầm rầm, em nghi có biến nên ko dám ra xem, sáng ra xem thì thấy cửa nhà có nhiều vết như chém bằng dao :pudency: mà nhà em có mỗi 2 mẹ con thôi, mẹ em lớn tuổi lại yếu nên ít khi ra đường ko có mâu thuẫn với ai hay thiếu nợ ai hết.
Trưa hôm qua thì có tin nhắn vô số của em là "tet nay nha may ko yen on dau" nữa, từ lúc đó số này gọi em liên tục nhưng em ko dám bắt máy, hiện giờ em và mẹ em đang sợ hãi lắm, mong muốn có anh em giang hồ hay tay to nào đứng ra dàn xếp giúp em ạ :sosad:
mình mới ở đảo dừa về, ib mình nè bạn. thằng phương lờ ấy mình chửi = fb 9 chủ mà có dám ho he gì đâu

nhatquangsd

Reaction score
0
GrabbikeChanChinh said:
Bạn ơi bạn ko tin thì bạn có thể ngừng theo dõi cho đỡ tốn thời gian. Chuyện của mình cả tháng nay làm mình mất ăn mất ngủ, hôm xảy ra việc có rất nhiều người chứng kiến mình bị anh Phương lùng kiếm và sau đó ảnh bỏ qua cho mình. Còn bạn ko tin anh Phương dám làm thật thì chỉ cần lấy fb thật của bạn ra mà vào thách ảnh thử xem là biết liền. Đó là cách nhanh nhất để xác minh mình có dựng chuyện hay ko, còn bạn ko dám làm thì đừng nói thêm bất cứ lời nào nữa. Thân
à mà thôi mày kêu nó bằng anh phương là tao hiểu bản lãnh của m rồi. thằng rẻ rách đưa vợ cho chủ nợ nack:canny:

nhatquangsd

Reaction score
0
GrabbikeChanChinh said:
Thím ơi đừng nói vậy, em ko sao chứ mẹ em lớn tuổi rồi, chỉ có 2 mẹ con em nương tựa lẫn nhau, em chết đi rồi ai lo lắng cho mẹ em hả thím. Em bất hiếu 21 tuổi đầu chưa báo hiếu cho mẹ em được cái gì cả, mẹ em 1 tay nuôi em ăn học, giờ sắp ra trường rồi lại dính vào chuyện này. Em mất ăn mất ngủ cả tháng nay nhưng ko dám nói với mẹ, sợ em em buồn phiền.
Thím nói em hèn cũng được, em nhận hết chỉ mong sao gia đình yên ổn. Em đi làm thêm cuối năm được thưởng 5tr tính mua chiếc xe cũ để 2 mẹ con có cái chân đi nhưng chắc số tiền đó em sẽ dùng để giải quyết chuyện này thôi :pudency: thật sự hy vọng thím nào máu mặt giải quyết giúp em chứ mẹ con em sống vậy ko nổi, em sẽ gửi 5tr cho thím cafe và chấp nhận cả đời làm trâu làm chó cho thím sai bảo :pudency:
đưa 5tr đây rồi đi tìm thằng phương nào. 5tr chỉ đủ ăn 1 ngày cho tất cả anh em:chaymau::chaymau::chaymau:

yeuvoso1

Reaction score
0
thằng ml này lúc đầu còn xem hay càng về sau càng xàm lông, nhất là sau nay PR cái tiệm bán đồ phụ kiện phượt của nó, bán rẻ ko nói,bán mắc còn bô bô đồ hãng dở này nọ, dăm ba cái thằng xạo lol.Trước sao ở bx an sương sao ko có ai đâm nó chết nhỉ, fan nó toàn bọn trẻ trâu ko biết tự mình mua đc con xe chưa hay là hù nhịn ăn nhịn uống, đẻ đau lol:sogood::sogood: