Thích súng thì có nên mua airsoft không?

f14

Reaction score
0
hàng marui toàn nhựa nhìn thì đẹp chứ cầm với chơi thì chán . chỉ trưng bầy thôi
qua KWA KWC KSC VFC mà chơi

Rulo

Reaction score
0
11 củ thì mua mẹ khẩu sharp tiger về mà chơi

_Pitbull_

Reaction score
0
f14 said:
hàng marui toàn nhựa nhìn thì đẹp chứ cầm với chơi thì chán . chỉ trưng bầy thôi
qua KWA KWC KSC VFC mà chơi
Hàng SRC có được ko thím? Mình thích khẩu M92FS black chrome :D

via vozForums for iPhone

f14

Reaction score
0
quan trọng ở vn có lái nào bán loại đó ko
cái quan trọng không kém là phụ tùng thay thế có sãnh thông dụng ko vì sẽ tới lúc nó hao mòn hay hư dù bác có xài kĩ cở nào nhất là hàng gas (GBB).
vd vn thì chơi nhiều ksc KJworks hoặc vfc WE .

Nowwon

Reaction score
0
f14 said:
quan trọng ở vn có lái nào bán loại đó ko
cái quan trọng không kém là phụ tùng thay thế có sãnh thông dụng ko vì sẽ tới lúc nó hao mòn hay hư dù bác có xài kĩ cở nào nhất là hàng gas (GBB).
vd vn thì chơi nhiều ksc KJworks hoặc vfc WE .
Ở TPHCM thì mua ở đâu bác :))

biokiller

Reaction score
0
Có ai biết chỗ nào bán mấy cây như awp ko ta? Sg áY

Gửi từ HMD Global Nokia 8.1 bằng vozFApp

cậu bé bút chì

Reaction score
1
_Pitbull_ said:
Hàng SRC có được ko thím? Mình thích khẩu M92FS black chrome :D

via vozForums for iPhone
Tốt nhất mua kwc, kjw hoặc umarex. Umarex có mấy khẩu 4 joules bắn chắc cũng thấm lắm. Nên mua loại CO2 chứ ko chơi gas nhé, Gas nhiều khẩu băng đạn hay bị xì đó.
KJW có mấy khẩu chơi cả gas lẫn co2 luôn.

Ngoài ra nếu khoái dáng k54 makarov thì có hãng baikal nữa, lực bắn 700fps luôn.

Tokyo marui ko nhầm thì súng thường bằng nhựa, đẹp nhưng cầm ko phê. Chơi mấy hãng kia súng full kim loại, cầm vào thấy mát rượi tay phê hơn nhiều

lapnickmoidedobiban

Reaction score
0
cậu bé bút chì said:
Tốt nhất mua kwc, kjw hoặc umarex. Umarex có mấy khẩu 4 joules bắn chắc cũng thấm lắm. Nên mua loại CO2 chứ ko chơi gas nhé, Gas nhiều khẩu băng đạn hay bị xì đó.
KJW có mấy khẩu chơi cả gas lẫn co2 luôn.

Ngoài ra nếu khoái dáng k54 makarov thì có hãng baikal nữa, lực bắn 700fps luôn.

Tokyo marui ko nhầm thì súng thường bằng nhựa, đẹp nhưng cầm ko phê. Chơi mấy hãng kia súng full kim loại, cầm vào thấy mát rượi tay phê hơn nhiều
Bác có vẻ dân chơi.
Cho mình hỏi là bắn k may trúng ng thì sát thương có cao k?
Giá 1 khẩu dạng piston thi khoảng mấy củ ạ?
Đạn đủng co2 có tốn kém k?
Công an bắt có đi tù k?
Sơ sơ thế thoi:beauty:

cậu bé bút chì

Reaction score
1
lapnickmoidedobiban said:
Bác có vẻ dân chơi.
Cho mình hỏi là bắn k may trúng ng thì sát thương có cao k?
Giá 1 khẩu dạng piston thi khoảng mấy củ ạ?
Đạn đủng co2 có tốn kém k?
Công an bắt có đi tù k?
Sơ sơ thế thoi:beauty:
Mấy khẩu 350-400 fps đứng xa thì còn đỡ, đứng gần 4 5m mà chơi bi sắt bắn vào thịt nó bầm tím thịt lên, bắn vào mắt thì xác định mù.

Còn loại đạn nấm chì thì thủng thịt chảy máu.
Giá piston thì tuỳ loại, loại dùng gas thì tầm 5-7 củ, loại dùng co2 thì 8-15 củ tuỳ model tuỳ lực bắn.
Đạn với gas/co2 rẻ thôi ko đắt đâu, mua súng rồi bỏ ra thêm 1 củ mua gas/co2 là bắn nhoè.
Như khẩu baikal lực 700fps mình kể ở trên, giá 13-15 củ tuỳ ng bán, nó dùng thép chế súng thật (weapon grade steel). Đợt trc bên Anh có 1 băng mafia chuyên mua khẩu này về rồi mod lại thành súng thật bắn đạn chì luôn.
Thích ít tiền lực bắn mạnh thì tìm revolver mua, có khẩu tầm 9 củ mà lực bắn 500fps.
Chơi món này thì ko bị đi tù nhưng bị phạt hành chính, nếu bị bắt đc nó phạt 7 8 củ gì đó.

Còn nếu có nhiều tiền thì chơi hẳn pcp, súng hơi, chuyên bắn nấm chì, lực bắn tầm 1000fps, bắn trúng người đạn nó chui vào thịt độ sát thương lớn.

Mình trc cũng chơi, h nghỉ rồi bán sạch, giữ lại đúng 1 khẩu để ngắm, lâu lâu lôi ra lau chùi bắn vài phát vui vui thôi