Thích có nhiều sách nhưng lại lười đọc :((

saotenbitrunghoai

Reaction score
0
Nhà còn 30 cuốn sách giấy chưa đọc và vài trăm cuốn ebook cũng muốn đọc. Tự hứa đọc xong 1 cuốn mới mua thêm 1 cuốn :(

mrphukhanh2

Reaction score
0
ketoan.9x said:
Theo thống kê thực trạng đáng buồn của VN là người Việt đọc sách ít nhất TG. Mình là thành phần trong đó :shame: nhưng mình lại rất thích mua và sưu tầm sách, mua xong về thì cất giữ mới tinh không thèm đọc lấy 1 trang, buồn quá các thím :sosad: thấy bản thân lãg phí và khùng điên quá :shame:
Có thím nào cũng như này ở Tân Bình ko, cho em hợp tác với. Thím mua sách cho em đọc ké :byebye:.

khanhnam82

Reaction score
0
tuanlua4496 said:
trước mua combo cả 5 6 sách, xong đọc ngay sách đầu tiên là "Con đường dẫn đến thành công là sự tử tế"

éo mẹ, càng đọc càng cảm thấy khó nuốt, v mà cũng cố nhét cả nửa quyển.

Rồi đổi qua "Khi hơi thở hóa tinh thông" gì gì đó, đọc cũng đc phát, mà đọc đc gần nửa quyển, có biến cố gì đấy k đọc nữa, vẫn vứt ở bàn v mà tự nhiên mất hứng hết rồi!
:sosad::go:
Tôi thì đọc cuốn "Mặc kệ thiên hạ sống như người Nhật" thấy cũng đéo nuốt được mà cố đọc cho hết. Kiểu như đọc cho đỡ phí ấy. Mua sách nên đọc thử trước không gặp cuốn khó nuốt bực mình bỏ mẹ

via vozForums for iPad

quygiamegai

Reaction score
0
Mình lại thích sách cũ mới ghê, sách nào có mùi giấy cũ ngửi phê lắm
toàn sách thư viện cũ mà bán giá trên trời ko thôi
mà sách cũ nó làm nhiều đầu sách tên gọi rất hay, rất thích đọc

Gửi từ Xiaomi MI 8 bằng vozFApp

lmnt

Reaction score
0
Giống mình rùi, từ 2016 tới giờ mua cũng đc 3-400 quyển rùi mà chưa đọc quyển nào, toàn để bọc nilong để đó

hoangtpf4

Reaction score
1
Cái này có cả hội chứng gì cơ mà, bác nào biết tên ko

Gửi từ Bán NETFLIX 30k bằng vozFApp