Thi sát hạch ôtô sa hình B2 trượt 2 lần quá nản :(

tc04th

Reaction score
0
[Lewandowski] said:
Thi tạch sa hình b2 thì tối thiểu bao lâu thì đc thi lại vậy các thím?
Đợt thi sát hạch kế tiếp của trường, tùy trường nhanh hay chậm, nhanh 1 tuần có đợt thi chậm 1 tháng cũng có

nvidiagtx650

Reaction score
0
Không thấy ai nói bài hàng đinh nhỉ, đợt mình thi có mấy người tạch hàng đi rớt thẳng cánh, đ hiểu sao cũng rớt đc chỗ đó :stick:

kimlink

Reaction score
1
Tạch lái xe có đếu gì buồn. Mình thi lần 1 cũng tạch. Lần 2 còn ko thèm thuê xe để tập mà thi vẫn 100/100 :chaymau:

metorcdl

Reaction score
1
Tuần sau thi lại lần 2 đây, lần 1 cũng bị tạch dốc cầu :pudency:

wolf's rain

Reaction score
0
Tôi nghĩ bác thớt ko đủ tâm lý để đi xe đâu. Tốt nhất đừng đi. Em thi 1 lần phát qua luôn. Em thấy đi xe quan trọng là phải bình tĩnh từ từ xử lý bác dễ bị kích động vầy rất nguy hiểm. Nhầm chân phanh ga cái thì tòe nngay

duymanh777

Reaction score
0
trungtrong1757 said:
ôi vãi lúa, ai chỉ thím ác quá vậy.
Với bài leo dốc này thì canh điểm dừng là ngày giữa kính xe trước và cột báo dừng.
Dậm chân thắng (Tuyệt đối không kéo tay thắng :stick::stick:) sau khi xe báo hiệu xuất phát chân trái nhả nhẹ côn ra, cảm giác xe rần rần mạnh thì buông thắng từ từ là nó leo qua.
Nhưng nhớ là k buông hẳn côn nhé, không tắt máy đấy :gach::gach:
Xe sát ở đây yếu ko dùng phanh chân được đâu . chết máy khi thả côn ngay :aboom:

nirvallica84

Reaction score
0
nvidiagtx650 said:
Không thấy ai nói bài hàng đinh nhỉ, đợt mình thi có mấy người tạch hàng đi rớt thẳng cánh, đ hiểu sao cũng rớt đc chỗ đó :stick:
Qua vệt bánh xe nếu đi quen xe ước lượng đc không gian trái phải thì dễ canh lắm. Tốt nhất là học lái dùng xe gì thì thi sát hạch xài xe đó.

duymanh777 said:
Xe sát ở đây yếu ko dùng phanh chân được đâu . chết máy khi thả côn ngay :aboom:
Ở tỉnh còn xài xe cùi chứ trên SG mấy trung tâm sát hạch xài vios với innova hết roài.

khoaitokolochetdoi

Reaction score
0
Em cũng vừa lấy bằng hồi tháng 1 xong :sogood: lúc mới lên xe thế đ nào quên k tắt xi nhan :pudency: thế là bị trừ 5 điểm. Bài sau là bài dừng xe trước vạch còn đỗ non :sweat: bay thêm 5 điểm nữa. Cũng may mà bài đề 3 em cứng nên k sao :gach: e thấy khoai nhất là cái bài đi qua đường đinh thôi, đến nỗi ông thầy còn bảo "t còn mất điểm bài đấy chứ cmay tuổi gì"

chuanbilayvo

Reaction score
0
tuần sau bắt đầu học mà thầy nó cho ra đi ngoài đường luôn :chaymau:

vantuancnn

Reaction score
0
nhớ hồi xưa đi thi học lý thuyết đúng 1 tối trước khi thi, hsau thì vừa đủ điểm qua lý thuyết. Thực hành thì 100/100 :gach: