Thi sát hạch ôtô sa hình B2 trượt 2 lần quá nản :(

Shezz 1703

Reaction score
1
thi sa hình rớt mấy lần mới phải học lại từ đầu hay đóng tiền thi lại tới khi nào đậu thì thôi nhỉ ?

abc0biet

Reaction score
0
Shezz 1703 said:
thi sa hình rớt mấy lần mới phải học lại từ đầu hay đóng tiền thi lại tới khi nào đậu thì thôi nhỉ ?
cùng thắc mắc với bác này
chia buồn cùng thớt! :stick:

PaulScholes61

Reaction score
0
PaulScholes61 said:
Các bác cho em hỏi, cách đây gần 2 năm em thi trượt xong chán chả muốn thi nữa, tại phải đi xa quá. Giờ em đăng ký thi lại có được không nhỉ? Hay em phải học lại? Hồi đó em học ở Đại học PCCC á các bác.
Bác nào giải đáp hộ em phát ạ! :sosad:

nvidiagtx650

Reaction score
0
Shezz 1703 said:
Kết quả thi lí thuyết đc bảo lưu 1 năm, thi sa hình rớt thì thi lại đến khi đậu thì thôi trong vòng 1 năm bảo lưu đó. Mà 1 năm thi sa hình đ đậu nữa thì thôi nghỉ mẹ cho lành :go:

phobuon20

Reaction score
0
Thi bằng C xe tải, không biết có dễ hơn xe con không :sad:

duymanh777

Reaction score
0
nvidiagtx650 said:
Kết quả thi lí thuyết đc bảo lưu 1 năm, thi sa hình rớt thì thi lại đến khi đậu thì thôi trong vòng 1 năm bảo lưu đó. Mà 1 năm thi sa hình đ đậu nữa thì thôi nghỉ mẹ cho lành :go:
:stick: 1 năm thi sa hình

hndinh

Reaction score
0
đi xe côn thì chịu khó lên xe tắt điều hòa, chỉnh ghế chỉnh gương cho thật chuẩn, đạp thử côn ga phanh xem có nhịp nhàng không. rồi mới bình tĩnh kéo phanh tay vào số để đi. take it easy thì mới đỗ được nhé

vodanh1213

Reaction score
0
Mình mới học dc 2.5 tiếng, tạm chạy dc 1 vòng lên cầu, vô cái chỗ vòng vèo cho b2 bò ko bị cạ quẹt hehe. Chạy côn tay quen nên vừa nhả côn vừa nhồi ga cho xe nó ko tắt máy dc.
Cái khó là lúc quay đầu với canh để vào cua nhiều khi mình vô hơi sớm/trễ. Anh em có bí quyết nào ko

nvidiagtx650

Reaction score
0
duymanh777 said:
:stick: 1 năm thi sa hình
Mình thi hồi tháng 11, mất 5đ lúc bắt đầu quên xi nhan trái :sweat: Đợt mình có 1 bà cô thi lần t4 rồi. Cho tận 1 năm thi lại cái sa hình mà k đậu đc nữa thì thôi ở nhà cho rồi :stick: