Thi sát hạch ôtô sa hình B2 trượt 2 lần quá nản :(

campuchino

Reaction score
0
Cho phép cười chủ thớt cái, thằng bạn mình thi thử trên xe chip toàn 60-70 vậy mà ngày thi nó được 95 điểm trong ngỡ ngàng, mình nhẹ nhàng 90 điểm, thi B2 easy vãi :D

duymanh777

Reaction score
0
campuchino said:
Cho phép cười chủ thớt cái, thằng bạn mình thi thử trên xe chip toàn 60-70 vậy mà ngày thi nó được 95 điểm trong ngỡ ngàng, mình nhẹ nhàng 90 điểm, thi B2 easy vãi :D
:shame::shame: đen thôi đỏ đừng hòng nhé thím

vubaocuong

Reaction score
0
Tôi tập hay thi tốt nghiệp toàn 30/30. 100đ. Đến lúc sát hạch lại toàn dính lỗi xl, k xuất phát, quên tắt nút nguy hiểm, còn đúng 80đ may bình tĩnh vẫn qua :byebye:

ThienKhong

Reaction score
0
tôi qua hàng đinh con 85 điểm. qua phần tăng tốc còn 84 điểm
nói chung chủ yếu là do tâm lý thôi.

huha

Reaction score
0
Trước tôi thi phải ngay con xe mà nó không tự thẳng lái được lúc nào cũng phải căn để nó thẳng lái đây bị trừ bài hàng đinh 5 điểm, xe thì yếu như sên may vẫn qua bài đề pa lên dốc đến tận bài ghép ngang ghép đúng rồi nó vẫn không kêu xong đi ra ngoài luôn trừ còn 85 điểm vẫn đỗ cay mỗi bài ghép ngang đ m, trừ một lố điểm nói chung xe sát hạch toàn con tàn tạ chả hiểu sao cũng đạt chuẩn để cho thi sát hạch.

dinhnhan

Reaction score
0
:)) đi tập toàn 45-50, 85-95. Đến lúc thi 100 điểm. Đi về. Trong đầu kêu là bỏ 5-10 điểm. Ai dè full lun.

RobertVy

Reaction score
0
Em thì học từ 2016 tới giờ chưa được thi :pudency:. Lúc học thì có người chỉ ông thầy kia khá trẻ bên Bình Tân, học phí rẻ có 5,5tr, học hơn năm trời mà sao không thấy báo lịch thi.
Một ngày đẹp trời, ông thầy gọi điện báo không thi được, do ổng dạy ở ngoài chứ không phải qua trung tâm, nên mới gửi hồ sơ của em đi chỗ khác, mà chỗ đó cuối cùng bùng hồ sơ không cho thi :((, thế là em không được thi, thầy trả lại học phí.:pudency:
Em có nhờ người dò hỏi thì bảo hồ sơ em giờ nằm trên Sở rồi, phải rút về mới đi thi lại được, mà khổ nỗi chả biết trung tâm mà ông thầy kia gửi hồ sơ là trung tâm nào, cũng chả còn số điện thoại của ổng, nên không biết cách nào rút hồ sơ về. :sad::sad:
Các bác có ai biết cách không chỉ em với ạ