Thi sát hạch ôtô sa hình B2 trượt 2 lần quá nản :(

Format_WS

Reaction score
0
Lấy bằng chắc được tầm hơn 3 tháng, chạy ok rồi, ráng thi cho đậu đi bạn, thi càng nhiều càng cứng thôi có phải thi đại học đâu mà nản, cố lên

thedeath0212

Reaction score
0
cái dốc cầu đúng tâm lý quan trọng đó, chứ thấy tập thì dễ ẹc ai tập cũng thấy qua mà đến khi thi rớt ầm ầm

bunwa

Reaction score
0
E lần đầu tập chạy xe B2 nè, ghê vl. Giờ e mới thấy là ngu mới chạy xe gần mấy chiếc tập lái :sweat:

tc04th

Reaction score
0
bunwa said:
E lần đầu tập chạy xe B2 nè, ghê vl. Giờ e mới thấy là ngu mới chạy xe gần mấy chiếc tập lái :sweat:
Ảnh
City 2016 à

bunwa

Reaction score
0
tc04th said:
E ko rành xe bác ơi, ông anh đưa cho tập thì đi thôi, xe này có thắng phụ luôn, nhưng cũng sợ, lỡ có gì đền cũng mệt

Veneno

Reaction score
0
bunwa said:
E ko rành xe bác ơi, ông anh đưa cho tập thì đi thôi, xe này có thắng phụ luôn, nhưng cũng sợ, lỡ có gì đền cũng mệt
thím có chạy ngoài đường ko?
nhiều chỗ em thấy toàn cho chạy trong sa hình rồi sau cầm bằng ko dám ra đường :)

bunwa

Reaction score
0
Có sa hình với bãi tập ở ngoài luôn nè thím

hongducwb

Reaction score
0
điểm mình bắt đầu tụt ở chỗ tăng ga rồi phanh =)) phóng nhanh nhưng chưa đủ km/h, bắt đầu điểm trừ từ đó =))

duymanh777

Reaction score
0
frank1 said:
Chỗ tôi có ông lái đầu kéo thành thạo dc vài năm, lxe kinh doanh chạy đương trường luôn (xài bằng FC giả) sau đi thi lấy cái bằng C để dần dần nâng lên FC xịn, thế đéo nào đi thi sa hình hạng C vẫn trượt trong khi thằng phụ ông đó thi C đỗ ngon ơ.
Mụ vợ thì thi B2 nghe bảo qua 2,3 bài đầu chết máy các kiểu còn có 80 điểm thế mà nó vẩn lết dc hết mà ko rớt mới tài :D
Hồi xưa thi thì chỉ có chuồng dọc, nó gỡ hết mẹ mấy thanh sắt giới hạn chuồng ra, ghép qua vạch là dc. Vạch bánh xe thì có team đứng trên núi phất cờ hướng dẫn. Dừng đường sắt thì có bọn con nít nó đứng nó hô dừng cho. Ez vãi
:gach: vui thế

L.U.F

Reaction score
0
123ndk said:
Thi lái xe chủ yếu là do tâm lý thôi, tập trung lái theo bài là đỗ, ko có j là khó csr

Gửi từ Xiaomi Mi 9T bằng vozFApp
Vì vậy thằng nào rớt 2 lần thì không nên ra đường. Có ngày ụi vào người ta mang tội.
Đm thanh niên trai tráng mà ko thi qua được ô tô thì chrets mẹ đi. Mấy cái thứ đó ra đường cũng làm kẹt xe với chạy ngu gây tai nạn thôi