Thi sát hạch ôtô sa hình B2 trượt 2 lần quá nản :(

SuaTitCungBiBan

Reaction score
0
Chia buồn mai phen. Mai phen tâm lý quá rồi, mình thì đợt thi lái vẫn ngu lắm, tập xe chip cũng đc có tiếng rưỡi vì đông quá, ko thuê đc.
Thi cứ nghĩ lần này toạch, lúc nào thi lại đỡ đông thuê xe chip cho dễ mà vẫn đỗ :sexy:

nguyendung235

Reaction score
0
Qua đường tàu tôi còn 80đ mà vẫn qua này, hồi hộp hơn ngày xưa thi đại học mấy trăm lần :doubt:
đi đâu cũng có lái xe nên ko dám cầm lái, chỉ thỉnh thoảng lên cao tốc nó buồn ngủ thì đạp ga hộ :sweat:

Graooo

Reaction score
0
Thi sa hình tạch thì có cần thi lại lý thuyết ko các bác.

trongcairuicocaixui

Reaction score
0
nhớ lúc cầm 90 điểm vào ghép ngang, ghép thấy ok vãi máy nó còn báo nhận bài rồi, mà tự dưng nó báo tiếp cán vạch trừ 5đ mà mình cũng không xem xem nó cán ở đâu, đúng kiểu bố kệ mẹ mày luôn, đích ngay trước mắt bố rồi, mình phi xe ra ngay, xoay vô lăng và đè hết lực vào xinhan phải băng băng về đích, bước ra xe oai vcl luôn, vì trước đó người tạch khá nhiều, chắc do không lên voz chém "thi lái xe dễ vcl" cho đỡ run đây :

trongcairuicocaixui

Reaction score
0
Graooo said:
lần trước qua được thì lý thuyết lần sau chỉ thi sa hình thôi, tạch sa hình thêm lần nữa mới thi lại lý thuyết

nvidiagtx650

Reaction score
0
trongcairuicocaixui said:
lần trước qua được thì lý thuyết lần sau chỉ thi sa hình thôi, tạch sa hình thêm lần nữa mới thi lại lý thuyết
Luật mới r nhé, đậu lí thuyết nhưng rớt 2 lần sa hình thì vẫn thi lại sa hình vào đợt sau, kết quả thi Lý thuyết đc bảo lưu 1 năm.

duymanh777

Reaction score
0
Graooo said:
Không thim ah . rớt cái nào thi lại cái đó trong 1 năm :stick:

duymanh777

Reaction score
0
trongcairuicocaixui said:
nhớ lúc cầm 90 điểm vào ghép ngang, ghép thấy ok vãi máy nó còn báo nhận bài rồi, mà tự dưng nó báo tiếp cán vạch trừ 5đ mà mình cũng không xem xem nó cán ở đâu, đúng kiểu bố kệ mẹ mày luôn, đích ngay trước mắt bố rồi, mình phi xe ra ngay, xoay vô lăng và đè hết lực vào xinhan phải băng băng về đích, bước ra xe oai vcl luôn, vì trước đó người tạch khá nhiều, chắc do không lên voz chém "thi lái xe dễ vcl" cho đỡ run đây .png]Ảnh[/url]
Về đến ghép ngang mà còn 90đ thì còn đỡ . tôi đến đó còn 80đ . chết máy cái rớt luôn mới cay :go:

svyanti0

Reaction score
0
Luyện tập nhiều vào là được nha bạn

xưa thi lúc còn học ĐH, thời gian nhiều nên chiều nào cũng cùng thằng bạn đi lái, trên sân dừng sao cho đúng đều cọc, cây làm dấu hết mà. bài dốc cầu cũng vậy, luyện đi luyện lại là đc. Mình thi phát được 95đ, ko dám nói mình giỏi, chỉ nói rằng chắc là do mình đã luyện tập nhiều, sinh viên ít tiền, rớt lấy tiền đâu mà đóng thi lại