tuan199x

Reaction score
0
izzokun said:
Bọn này khó hiểu vl, tôi đang tán 1 e, nhắn tin hôm nào nó hứng nó trà lời còn ko nó cứ để nguyên theo kiều “đã nhận”. Mình thì cứ kệ mẹ nó, thỉnh thoảng vẫn nt coi như là giữ mối. Lúc đầu tưởng nó ghét mình, nhưng gặp mặt thì vẫn nc nhiệt tình lắm.
via vozForums for iPhone
Tình hình sao rồi bác, e cũng gặp TH gần giống bác :sosad::sosad:

protonz

Reaction score
0
Nguyen_quang_hai said:
thím bơ mấy ngày có khi em nó quay ra thả thính tiếp đấy nhưng chớ có dại mà dây vào, chỉ cần đớp vào là nó lại cho thím vào brozone ngay, tôi dính rồi nên biết trước đây tán 1 e mãi không đổ đến lúc đi kiếm mối khác thì ngày nào e ấy cũng nhắn tin hỏi han đưa đẩy tôi đớp phải thính rồi lại bị bơ tiếp, lần này quyết tâm tán e khác vừa có ny thì em ấy quay ra trách móc như mình là kẻ phản bội, chả hiểu chúng nó nghĩ gì nữa
em cũng đang thế đây :pudency:
có dạo em đã quyết ko gì nữa thì lại chủ động với e, làm e lại mắc thính. Xong giờ lại ỡm ờ. Chắc e phải học theo thím thôi.
Tuy ko phải thím trả lời cho em nhưng đọc được cmt của thím e lấy lại quyết tâm. Cảm ơn thím :adore:

canhxekaman3

Reaction score
0
ca này dễ mà, chỉ cần xác định nó có thiện cảm vs chú và chưa có ng yêu thì nó lại thành công 30% rồi. lấy cơ hội để gần gũi như rủ về phòng nấu ăn. tìm sở thích của em nó như trồng hoa, nuôi thú hát, phim trung quốc,... chung sở thích dễ nc mà. từ đó khai thác ra. hết đoạn đó tiến triển tốt thì lựa lựa nắm tay thử xem em nó phản ứng sao. giật tay ra thì rút trong tim lặng, để yên cho chú nắm thì bước tiếp theo: nắm tay day vú bú lol. nhớ là nắm tay lần 2 các ngón tay phải đan vào nhau mới đk gọi là bật đèn xanh để tính các bước tiếp theo

izzokun

Reaction score
0
tuan199x said:
Tình hình sao rồi bác, e cũng gặp TH gần giống bác :sosad::sosad:
Nó đang thả thính, kiểu như chờ xem mối nào hơn thì nó yêu. Tạm thời nó vẫn đưa đẩy ko nhiệt tình lắm cũng ko tỏ vẻ là cự tuyệt. Mình thì ko nôn nóng lắm, kệ cứ tán đến đâu thì đên. Cơ bản là quen được tháng rưỡi nên cũng ko cần vội. Để noel này rủ đi chơi xem nó trả lời sao.
via vozForums for iPhone

Nguyen_quang_hai

Reaction score
0
protonz said:
em cũng đang thế đây :pudency:
có dạo em đã quyết ko gì nữa thì lại chủ động với e, làm e lại mắc thính. Xong giờ lại ỡm ờ. Chắc e phải học theo thím thôi.
Tuy ko phải thím trả lời cho em nhưng đọc được cmt của thím e lấy lại quyết tâm. Cảm ơn thím :adore:
cố lên thím, mấy đứa như vậy chỉ muốn tìm mối ngon hơn thôi, tốt nhất là next sớm để sau này bớt đau lòng

neverspam

Reaction score
0
Mình cũng giống chủ thớt, 2 tháng chẳng có kết qủa gì. Tốt nhất nên rút để tập trung vào công việc.

RedNguyen

Reaction score
0
Nay em đã bắt đầu chiến dịch bơ thì em thấy thi thoảng em ấy nhìn em cười cười mấy thím ạ. Dù em đùa với mọi người chỗ làm thôi không chọc hay hỏi hang em ấy nữa. Haizz thật em nó vậy cứ làm tim em dao động quá mấy thím

Được gửi từ iPhone 7 Plus - vozForums

noname2012

Reaction score
0
Haha, nó đưa đẩy mỗi tí làm em thớt lại bu vào ngay thôi. Tâm lý thế này thì xác định quay như chong chóng với nó nhé

B.U.N.9

Reaction score
0
cũng hơi giống thím mà mới giai đoạn đầu... con bé này có vẻ ngoan hiền đơn giản hơn...cố lên nha...

TQLC147/258

Reaction score
0
Đm nó thả bả đấy, trường hợp y chang tui mấy tháng trc khi mình 1 ngày ko nc là nó nt hỏi thăm này nọ nhưng khi rủ đi chơi thì kiếm cớ bận, bận đột xuất hay đi thì cũng kiểu miễn cưỡng.
Ông thớt đọc bài này mà sáng mắt ra
http://tamlyhoctoipham.com/thuyet-kh...o-choi-tinh-ai