hust.tt.dt

Reaction score
0
RedNguyen said:
Em cũng 25 cái xuân xanh rồi, xưa giờ cũng chả khi lập tóp nhờ ae voz tư vấn chuyện tình cảm.
Em đang thích một em làm chung cũng ba tháng rồi, mỗi khi nhìn thấy em nó, mỗi khi em nó cười làm con tim mình lại thổn thức.
Về nhà 2 đứa cũng hay nhắn tin trò chuyện với nhau, hỏi thăm nhau nữa. Em với nó đi ăn với nhau cũng 2 lần rồi trò chuyện khá vui vẻ.
Nhưng thấy tình cảm của 2 đứa không tiến triển gì mấy cứ thế ngày qua ngày. Nói chuyện hỏi thăm bình thường, em hay gạ giáng sinh đi chơi thì em nó bảo lạnh quá, đi đâu riêng tư thì em nó bảo rủ mấy đồng nghiệp đi cho vui.
Nên em lập top nhờ ae voz giúp có nên theo đuổi em ấy nữa hay không, em cảm thấy mình cố gắng nhưng em ấy hờ hững đối xử với nhau như bạn bè, không muốn tiến xa hơn. Hay em ấy muốn thử thách mình các thím. Mong cao nhân voz giúp em với ạ
Được gửi từ iPhone 7 Plus - vozForums
Nó k thử thách đâu chắc tại thím nhạt quá đo

Sống chậm lại để cảm nhận đi

via vozForums for iPhone

TQLC147/258

Reaction score
0
Không nên nhé, phụ nữ nhạy cảm lắm ai thích là họ biết ngay. Ông quen con bé mấy tháng mà chưa đc gì thì chứng tỏ nó ko ưa ông rồi.

RedNguyen

Reaction score
0
Sáng nay nó lại mở chặn messegn mấy thím à. Thôi em quyết định rồi kèo này chỉ làm trò đùa cho em nó. Đợt này sẽ rút và chỉ giao tiếp công việc thôi mấy thím ạ.
Em chân thành cảm ơn ae voz đã hỗ trợ tư vấn nhiệt tình, không em cứ u mê đầu óc không làm việc gì được ạ.

Nguyen_quang_hai

Reaction score
0
RedNguyen said:
Sáng nay nó lại mở chặn messegn mấy thím à. Thôi em quyết định rồi kèo này chỉ làm trò đùa cho em nó. Đợt này sẽ rút và chỉ giao tiếp công việc thôi mấy thím ạ.
Em chân thành cảm ơn ae voz đã hỗ trợ tư vấn nhiệt tình, không em cứ u mê đầu óc không làm việc gì được ạ.

thím bơ mấy ngày có khi em nó quay ra thả thính tiếp đấy nhưng chớ có dại mà dây vào, chỉ cần đớp vào là nó lại cho thím vào brozone ngay, tôi dính rồi nên biết trước đây tán 1 e mãi không đổ đến lúc đi kiếm mối khác thì ngày nào e ấy cũng nhắn tin hỏi han đưa đẩy tôi đớp phải thính rồi lại bị bơ tiếp, lần này quyết tâm tán e khác vừa có ny thì em ấy quay ra trách móc như mình là kẻ phản bội, chả hiểu chúng nó nghĩ gì nữa

haithanhbmtht

Reaction score
0
:brick::brick::brick::brick::brick::brick:
Dn.mystery said:
Theo kinh nghiệm của bản thân thì chưa bao giờ tán tỉnh kiểu mưa dầm thấm lâu, ê a suốt mấy tháng mà có kết quả tốt cả. Thường thì đi hẹn hò khoảng 2 tới 3 buổi là đọc được gái có cảm tình hay không rồi :chaymau: còn gái mà kiểu miễn cưỡng hay lẩn tránh, lấy cớ này nọ khi thím rủ đi chơi riêng thì 90% là nó k có tình cảm gì đặc biệt với thím r :go: đừng bị mắc lừa bởi cái nhắn tin cho nhau suốt ngày, bởi con gái chúng nó nhiều chuyện đến đáng sợ ý, thím nhắn cho nó thì miễn là nó k ghét thím thì nó vẫn cứ rep thôi, nhất là mấy đứa đang single thì lại càng rảnh, không như con trai mình, k thích là lười k muốn nói chuyện đâu :3 cái này nhiều đứa bạn con gái của em chúng nó cũng confirm r :brick:

via vozForums for iPhone

VietNamOi_fr

Reaction score
0
RedNguyen said:
Nghỉ thôi thím ơi :)))
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 4 bằng vozFApp

biban1nickroi

Reaction score
0
Adolf Hitler-VietVersion said:
Đúng con c*c gì, nghe lời chúng nó thì đến 50 chim vẫn để đi đái. Mình là đàn ông thì chủ động lên, thấy em nó xinh, ngoan hiền, hợp với điều kiện của mình thì cứ mạnh dạn mà nói rõ 1 lần, hẹn đi ăn thì thiếu đéo gì cớ. Nói 1 lần, nếu thất bại thì sau này không phải hối tiếc. Tình cảm của đàn ông giống như 1 món quà vậy, trao cho ai mà họ không nhận thì tìm người khác xứng đáng hơn để trao, quan trọng là mình phải chủ động trao đi đã, đừng chờ họ đến xin nhận
Mình lại nghĩ khác. Đồng nghiệp và cùng cty. Hay gặp nhau. Rất khó xử khi gặp nhau. Thêm cả nó sẽ ko bỏ qua 1 đứa. Hay nc vs nó lúc nó buồn hay ăn trưa vs nó cho đỡ chán đâu. Mà sẽ quăng ra cho thớt chút hy vọng. :chaymau:
Lúc đó thớt lại nuôi hy vọng và mất thời gian vcl nữa. :sogood: nếu có thể hãy cưa 2-3 cô cùng 1 lúc. Xen kẽ cô này sẽ tốt nhất chứ đừng cố quá thớt ạ :go:
via vozForums for iPhone

Nevermind_1102

Reaction score
1
Ngayd xưa cũng tán 1 e suốt 1 năm cmnl, đến lúc e ý đổ thì mình lại thích con gấu bây giờ

via vozForums for iPhone

muontangcan

Reaction score
0
Nguyen_quang_hai said:
thím bơ mấy ngày có khi em nó quay ra thả thính tiếp đấy nhưng chớ có dại mà dây vào, chỉ cần đớp vào là nó lại cho thím vào brozone ngay, tôi dính rồi nên biết trước đây tán 1 e mãi không đổ đến lúc đi kiếm mối khác thì ngày nào e ấy cũng nhắn tin hỏi han đưa đẩy tôi đớp phải thính rồi lại bị bơ tiếp, lần này quyết tâm tán e khác vừa có ny thì em ấy quay ra trách móc như mình là kẻ phản bội, chả hiểu chúng nó nghĩ gì nữa
Haha giống em này. Rủ đi chơi thì ko đi, bơ thì nó lại nhắn tin khều khều. :gach: mấy đứa thế này nghỉ là khỏe

Death10

Reaction score
1
Nay gái chơi bài ngửa luôn rồi, thôi coi như được giải thoát