tux_uit

Reaction score
0
Adolf Hitler-VietVersion said:
Đúng con c*c gì, nghe lời chúng nó thì đến 50 chim vẫn để đi đái. Mình là đàn ông thì chủ động lên, thấy em nó xinh, ngoan hiền, hợp với điều kiện của mình thì cứ mạnh dạn mà nói rõ 1 lần, hẹn đi ăn thì thiếu đéo gì cớ. Nói 1 lần, nếu thất bại thì sau này không phải hối tiếc. Tình cảm của đàn ông giống như 1 món quà vậy, trao cho ai mà họ không nhận thì tìm người khác xứng đáng hơn để trao, quan trọng là mình phải chủ động trao đi đã, đừng chờ họ đến xin nhận
Mọe. T phân tích rõ rồi mà thìm vào nc card với lz.
Chả phải thằng thớt cũng đá nói là nó đánh tiếng mới rồi đó sao.
Mà mấy tháng rồi chứ có phải 1,2 tuần đâu

tux_uit

Reaction score
0
RedNguyen said:
Cập nhật tình hình chiều nói chuyện vui vẻ chọc em nó, tối rủ em nó với đứa nữa đi ăn. Tối về thấy chặn messegn mấy bác ạ, chưa huỷ kết bạn. Em chả hiểu nổi bọn con gái kèo này sao đây mấy bác
Được gửi từ iPhone 7 Plus - vozForums
Còn chờ gì nữa mà k hủy kết bạn luôn.

27y.z100ps

Reaction score
0
Tại vì lúc đầu thím ko có rõ ràng, cua là cua mà bạn là bạn. Đừng nghe vozer trên này, thím thích ng ta thì phải chủ động cho ngta biết ý của mình, gái muốn tìm hiểu thì sẽ tiến tới ko thì nghỉ luôn, cứ bình bình như này thì chỉ là bạn bè bth thôi

via vozForums for iPhone

emyeuvitcon

Reaction score
0
Bỏ đi bạn. Chủ động lên chứ đừng để nó dắt mũi, thấy nó có dấu hiệu chảnh là thôi next đi, lụy lụy nó lại khinh cho. Chỉ nên cù cưa vs những đứa có tín hiệu tốt vs mình thôi :sogood:

zinki

Reaction score
1
thanhngan said:
vì nó đã tiếp diễn nên nó vẫn cứ tiếp diễn nếu ko có một điểm nhấn nào đó. Nói thẳng luôn Nếu như em không muốn tiến thêm 1 chút nữa thì anh nghĩ 2 đứa mình nên lùi lại một chút
Nghe rất hợp lý

Neronoctis

Reaction score
0
Nhắn tin, đi ăn trưa rồi còn gặp nhau hằng ngày mà chưa tiến triển thì cũng lạ đấy

Có khi nó ko thích ông thật, đừng tấn công chi cho mất tg

Gửi từ Xiaomi Mi A2 Lite bằng vozFApp

locdangha

Reaction score
0
emyeuvitcon said:
Bỏ đi bạn. Chủ động lên chứ đừng để nó dắt mũi, thấy nó có dấu hiệu chảnh là thôi next đi, lụy lụy nó lại khinh cho. Chỉ nên cù cưa vs những đứa có tín hiệu tốt vs mình thôi :sogood:
thím quá chuẩn

gunnyhaisung

Reaction score
0
RedNguyen said:
Cập nhật tình hình chiều nói chuyện vui vẻ chọc em nó, tối rủ em nó với đứa nữa đi ăn. Tối về thấy chặn messegn mấy bác ạ, chưa huỷ kết bạn. Em chả hiểu nổi bọn con gái kèo này sao đây mấy bác
Được gửi từ iPhone 7 Plus - vozForums
Xin lỗi thím chứ đọc xong thấy buồn cười vl.
Tưởng chắc kèo rồi hoá ra lại toang.
Nó chặn thím thì chắc là nó đang cảm thấy thím làm phiền rồi. Thôi bỏ đi thím ạ.
via vozForums for iPhone

les.nhung.cang.det

Reaction score
0
iu đơn phương khổ rồi lại làm chung nữa

nhìn mắt biết nó kết mình hay k thôi

đây thớt thậm chí k nhận dc sự quan tâm nào từ nó

Từ 50/50 chuyển xuống 40/60 hự hự hự kèo này lép quá nên rút