Dr.Wang

Reaction score
0
xưa mua đồ flash sale shopee, shop bố láo ko giao, chát riêng với mình bảo hết hàng trong khi nó tạo link sp khác và sp đó còn hàng trong kho. Và quy định khi tham gia chơi sale của shopee là shop phải luôn còn đủ hàng đến hết tg sale.

mình report xong ngày hôm sau thấy shop bay nick luôn. 964027

register_lannua

Reaction score
0
hungfocus91 said:
Ghớm a lại nâng tầm quan điểm :look_down:, tôi k thích làm mấy trò mèo trả tiền xong rồi nhận cục tức thôi, còn a làm công to chuyện lớn bận bịu quá a thích thanh toán trước thì kệ anh :look_down::look_down:. Mạnh miệng cho lắm cũng lên voz bóc phốt lazada như ai :rofl::rofl::rofl::rofl:

[LAZADA LỪA ĐẢO] Dây dưa không hoàn lại tiền
t cười cho cái 4.0 của VN, a có cần phải mất công tìm cái post 3 năm ko :rofl: và đến giờ t vẫn toàn thanh toán trước :rofl: lỡ đi ra ngoài nhờ gửi bv hay nhận dùm cho khỏe
mà kiểu đéo gì năm mua cả trăm đơn ko dính chấu vài cái, vì cái bọn tmđt ở VN làm ăn còn quá kém nên nhiều người ko tin tưởng như a thôi :">

Chaien-san

Reaction score
0
nói về shop gian dối trang nào chả có, năm ngoái tôi đặt chiếc xe đạp trên TIKI(Giant Escape City 2019), thanh toán bằng thẻ tín dụng truớc đó rồi, shop gọi lại kiu ko có hàng, ship cho tôi con 2017 đc ko.. tất nhiên tôi đéo chịu, thế là 5 lần 7 luợt chúng nó gọi điện năn nỉ mình huỷ đơn dùm nó.

MuA tHuY tInH

Reaction score
0
Chaien-san said:
nói về shop gian dối trang nào chả có, năm ngoái tôi đặt chiếc xe đạp trên TIKI(Giant Escape City 2019), thanh toán bằng thẻ tín dụng truớc đó rồi, shop gọi lại kiu ko có hàng, ship cho tôi con 2017 đc ko.. tất nhiên tôi đéo chịu, thế là 5 lần 7 luợt chúng nó gọi điện năn nỉ mình huỷ đơn dùm nó.
Nó chủ động liên lạc giải thích, năn nỉ rồi, làm khó nhau làm gì thím ơi. Trừ khi cửa hàng lập lờ, gian lận thì mới phải diệt trừ gian thương.

01012018

Reaction score
2
11.11 đặt con sạc dự phòng xiaomi gen 2 pin 10k trên này,về sạc cả ngày mới thấy đầy pin,pin sạc vào đt cũng lâu vcl nữa.Bác nào dùng con này confirm cho e với

Chaien-san

Reaction score
0
MuA tHuY tInH said:
Nó chủ động liên lạc giải thích, năn nỉ rồi, làm khó nhau làm gì thím ơi. Trừ khi cửa hàng lập lờ, gian lận thì mới phải diệt trừ gian thương.
tui đâu có làm khó, vấn đề là tui đã thanh toán bằng credit card rồi, tui ko huỷ đc. còn về vấn đề shop đó, đã ko có hàng lại đăng lên TIKI bán làm gì. ko có hàng thì nó tự huỷ đơn để TIKI back tiền về lại cho tui chứ sao lại kiu tui huỷ, tui
có huỷ đc thì TIKI cũng trừ phí của tui vậy.

hay tui phải cắn răng chịu lỗ để tụi nó an toàn?