Chơi thể hình - Giáo án, các kiến thức chung, và thảo luận ở đây (Ver 3.0)

TheLeaderofNazi

Reaction score
0
Các bác tư vấn phát ạ e định tập 19h - 20h thì nên ăn gì trước khi tập ạ công việc cua mình khá bận làm từ 7h30 đến 6h30 ạ chỉ còn trong 30p .:sosad::sosad: buổi sáng thì khó dậy nỗi nên mình dự định tập tối khi nào khoẻ chuyển buổi sáng ạ . Mình 1m7 55kg .

Sent from Welcome to K.I.A island using vozFApp

win323

Reaction score
0
TheLeaderofNazi said:
Các bác tư vấn phát ạ e định tập 19h - 20h thì nên ăn gì trước khi tập ạ công việc cua mình khá bận làm từ 7h30 đến 6h30 ạ chỉ còn trong 30p .:sosad::sosad: buổi sáng thì khó dậy nỗi nên mình dự định tập tối khi nào khoẻ chuyển buổi sáng ạ . Mình 1m7 55kg .
Sent from Welcome to K.I.A island using vozFApp
2 quả trứng gà, 3 trái chuối, 1 hộp sữa. Trứng gà chấm với nước tương sẽ đỡ ngán hơn. Trước khi tập e toàn ăn vậy, đôi lúc sẽ có thêm yến mạch trộn với sữa tươi

titan2912

Reaction score
0
1/11/111/1111 said:
inbody có điều kiện cứ sáng sớm mà đo. :spiderman: :spiderman:
Nhắc mới nhớ , trước chỗ tập có máy đo free , mình thấy vài thanh niên cứ đi tập là đo =))
Đến nỗi áp giá luôn , 20k/ lần , lý do là " tiền mua mực" =))
Mình cũng ké đc mấy nháy , mà xem cho vui chứ chả để ý gì ( vì toàn con số tào lao )
Gửi từ Mix bằng vozFApp

Mimcuoi_ngoanhlai

Reaction score
0
Sáng thử làm món mới ăn sáng mà thấy ko ổn lắm :pudency:
2 muống yến mạch nấu chín + 1 muỗng whey + 1 quả chuối + 1 ít nước cho đỡ đặc xay nhuyễn, được 1 hộp bự mà ăn mãi ko hết, tí thì ọe :sosad:

Ouroboros

Reaction score
0
Mimcuoi_ngoanhlai said:
2 muống yến mạch nấu chín 1 muỗng whey 1 quả chuối 1 ít nước cho đỡ đặc xay nhuyễn, được 1 hộp bự mà ăn mãi ko hết, tí thì ọe :sosad:
Yến mạch 1 muỗng 1 muỗng whey 4 quả trứng ít sữa ko đường, cho vào lò vi sóng quay lên ăn cho dễ thím ơi:gach: ăn kiểu kia tí ọe là phải rồi:pudency:

vegeta1993

Reaction score
0
Mimcuoi_ngoanhlai said:
2 muống yến mạch nấu chín 1 muỗng whey 1 quả chuối 1 ít nước cho đỡ đặc xay nhuyễn, được 1 hộp bự mà ăn mãi ko hết, tí thì ọe :sosad:
Thím thử xay xem sao, làm cái ực cái tiện lại mau tiêu hóa :adore:

aura

Reaction score
0
Mimcuoi_ngoanhlai said:
1 là xay rồi ực, 2 là để qua đêm với sữa rồi bỏ trái cây vào mà ăn nhé, ăn như kia cũng đc mà hơi kinh

dukas1

Reaction score
0
Inbody tào lao hả các thím? Thế giờ muốn kiểm tra lượng mỡ chuẩn nhất trong cơ thể thì làm thế nào nhỉ? Đi khám ở bệnh viện được ko các thím?

BOT

Administrator
Reaction score
4
Inbody tào lao hả các thím? Thế giờ muốn kiểm tra lượng mỡ chuẩn nhất trong cơ thể thì làm thế nào nhỉ? Đi khám ở bệnh viện được ko các thím?