Chơi thể hình - Giáo án, các kiến thức chung, và thảo luận ở đây (Ver 3.0)

Mr_Goodnight

Reaction score
0
Naruto Hinata Hahaha said:
vkl tháng tốn gần cả củ :sweat: đó là thím uống ngày 1 muỗng, tôi thấy nhiều ngườ bảo ngày uống 2 muống, sáng 1 muỗng sau khi tập 1 muỗng, nếu vậy nữa tháng mất gần cả củ rồi :sweat: chắc nghĩ khỏe quá :sweat: mà bịch thím nhiêu kg
ko có tiền thì đừng đú whey làm j, ráng mà ăn tự nhiên cho rẻ. Cứ ức gà thịt lợn trứng cá ngừ trường kì thôi :doubt:

Lance25

Reaction score
0
Naruto Hinata Hahaha said:
vkl tháng tốn gần cả củ :sweat: đó là thím uống ngày 1 muỗng, tôi thấy nhiều ngườ bảo ngày uống 2 muống, sáng 1 muỗng sau khi tập 1 muỗng, nếu vậy nữa tháng mất gần cả củ rồi :sweat: chắc nghĩ khỏe quá :sweat: mà bịch thím nhiêu kg
Mua bịch to thì sẽ rẻ hơn, với chỉ cần 1 muỗng sau tập là ok

Về cơ bản, đi tập gym thì SPHT sẽ đóng vai trò cuối cùng. Có càng tốt, không có chả sao, miễn là cơ thể hấp thụ thức ăn tốt.

Còn dạng vẫn bia rượu đều, ăn mì gói trừ bữa mà đòi uống whey thì vứt tiền đi thôi.

winpro123hk

Reaction score
0
Ae tư vấn mình với mình tướng người nhỏ con cao 1m70 nặng 55kg tập đc 3 tháng rồi mà ko thấy lên đc các bác ak , mình hay thức khuya với ko chế độ ăn ko bik đó có phải là nguyên nhân ko ạ ?

Sent from Siêu Quốc Thoại using vozFApp

Reaction score
0
Lance25 said:
Mua bịch to thì sẽ rẻ hơn, với chỉ cần 1 muỗng sau tập là ok

Về cơ bản, đi tập gym thì SPHT sẽ đóng vai trò cuối cùng. Có càng tốt, không có chả sao, miễn là cơ thể hấp thụ thức ăn tốt.

Còn dạng vẫn bia rượu đều, ăn mì gói trừ bữa mà đòi uống whey thì vứt tiền đi thôi.
Thank bác ngó qua thì thấy loại Mypro isolate có vẻ dc, qua tết đi tập lại chắc phải dùng thử mới được :sexy:

Mr_Goodnight

Reaction score
0
winpro123hk said:
Ae tư vấn mình với mình tướng người nhỏ con cao 1m70 nặng 55kg tập đc 3 tháng rồi mà ko thấy lên đc các bác ak , mình hay thức khuya với ko chế độ ăn ko bik đó có phải là nguyên nhân ko ạ ?

Sent from Siêu Quốc Thoại using vozFApp
ko thấy lên thì chắc chắn là ăn quá ít, ko đủ. Còn thức khuya thì ảnh hưởng 1 phần thôi, tôi hồi xưa đi làm karaoke cũng toàn 12h hơn mới về, vẫn tăng cân bt, ráng ăn nhiều lên là đc

mr_pronay

Reaction score
0
Cho hỏi mình hơi liên quan tí các bác à. Để ý từ ngày tập đến giờ thì tự nhiên mình mọc lông bụng, từ rún trở xuống. Trước thì lông tơ thôi, giờ thì càng ngày càng mọc dài và đen, vùng xung quoanh rún cũng bắt đầu mọc lông tơ rồi. Không biết có phải do tập gym k, mình lo mốt bụng đầy lông quá :sosad: Có bác nào gặp trường hợp tương tự chưa ?

bvnd

Reaction score
0
mr_pronay said:
Cho hỏi mình hơi liên quan tí các bác à. Để ý từ ngày tập đến giờ thì tự nhiên mình mọc lông bụng, từ rún trở xuống. Trước thì lông tơ thôi, giờ thì càng ngày càng mọc dài và đen, vùng xung quoanh rún cũng bắt đầu mọc lông tơ rồi. Không biết có phải do tập gym k, mình lo mốt bụng đầy lông quá :sosad:
Có bác nào gặp trường hợp tương tự chưa ?
do tes tăng đấy. sinh lý thím có tăng ko, ngày hết mấy can dầu ăn :))

Mr_Goodnight

Reaction score
0
mr_pronay said:
Cho hỏi mình hơi liên quan tí các bác à. Để ý từ ngày tập đến giờ thì tự nhiên mình mọc lông bụng, từ rún trở xuống. Trước thì lông tơ thôi, giờ thì càng ngày càng mọc dài và đen, vùng xung quoanh rún cũng bắt đầu mọc lông tơ rồi. Không biết có phải do tập gym k, mình lo mốt bụng đầy lông quá :sosad:
Có bác nào gặp trường hợp tương tự chưa ?
thì cạo đi có j đâu, tôi cũng lông chỗ quanh rốn đây :shame:

/!\

Reaction score
0
Mr_Goodnight said:
nhìn vậy mới secxy mà, mấy đứa con gái nói em thế :shame:. Mọc tầm tầm thôi chứ k phải như rừng :sweat:

/!\

Reaction score
0
Mr_Goodnight said:
nhìn vậy mới secxy mà, mấy đứa con gái nói em thế :shame:. Mọc tầm tầm thôi chứ k phải như rừng :sweat: