dauyvoz

Reaction score
0
Thích nó thì rủ nó đi chơi đi nhậu, chứ "mở lời yêu" là gì? Là tỏ tình á? Tỏ tình đồng nghĩa với tạch.

Và ở đời, mọi sai lầm đều phải trả giá, vì bạn không rủ nó đi chơi đi nhậu, nên thằng khác đã nhảy vào làm thay bạn, và phần thưởng cho sự quyết đoán của nó là nó có được gái. Hai đứa chúng nó ngày ngày chịch đủ 69 tư thế, bú liếm nhau không chừa mm nào trên người nhau, trong khi bạn vẫn ngồi đây thủ dâm.

Và bây giờ bạn còn hỏi tôi là bạn nên làm gì?

Tôi không biết. Bạn thích gì làm nấy thôi.

vozer ghen an tuc o said:
Mình thích em ấy và em ấy cũng thích mình, cả 2 đều liếc mắt đưa tình với nhau, mà mình nhát gái quá, không dám mở lời, đến lúc lấy tinh thần chuẩn bị mở lời yêu thì thằng khác nó tán em nó và cả 2 đứa nó đang yêu nhau, và lâu lâu mình với em cũng mắt đối mắt nhau, thế cho mình hỏi giờ làm thế nào đây Thầy, đập chậu cướp hoa hã ?

Gửi từ Cục Gạch 1280 bằng vozFApp

Loser.of.love

Reaction score
0
Mình vì 1 số lý do mà hiểu lầm gái và giờ gái giận .

Thì giờ nên làm sao thầy ơi .

vozer ghen an tuc o

Reaction score
0
dauyvoz said:
Thích nó thì rủ nó đi chơi đi nhậu, chứ "mở lời yêu" là gì? Là tỏ tình á? Tỏ tình đồng nghĩa với tạch.

Và ở đời, mọi sai lầm đều phải trả giá, vì bạn không rủ nó đi chơi đi nhậu, nên thằng khác đã nhảy vào làm thay bạn, và phần thưởng cho sự quyết đoán của nó là nó có được gái. Hai đứa chúng nó ngày ngày chịch đủ 69 tư thế, bú liếm nhau không chừa mm nào trên người nhau, trong khi bạn vẫn ngồi đây thủ dâm.

Và bây giờ bạn còn hỏi tôi là bạn nên làm gì?

Tôi không biết. Bạn thích gì làm nấy thôi.
Quan trọng ở đây là em nhát gái quá thím ợ !!
Gửi từ Cục Gạch 1280 bằng vozFApp

Bac.Si.Phu.Khoa

Reaction score
0
arsenal1312 said:
- Gái nó không muốn nói chuyện thì phải để nó yên. Thấy gái nó có vẻ đang khó chịu vì bị bạn làm phiền đấy, ngưng làm phiền nó đi.
- Đừng có suốt ngày ôm phone gặng hỏi tại sao gái ko nói chuyện với mình, gái cực kỳ ghét loại con trai như thế. Cuộc sống bạn ko có gì khác à?
- Bạn đang vi phạm nghiêm trọng quy tắc nước/kim cương của thầy, ko sửa thì tạch sớm.
Comment của bạn #42 nói đủ ý rồi đấy.

Nguyên tắc Nước vs Kim cương của tôi đơn giản thế này:

Ai cũng biết nước rất cần thiết cho sự sống, con người có thể nhịn đói cả tuần không sao nhưng thiếu nước vài ngày là chết ngay. Nhưng, tuy quan trọng là vậy, nhưng nước rất rẻ mạt, chẳng ai xem trọng nước cả, vì nó ê hề và sẵn quá.

Ngược lại, kim cương cũng chỉ là một loại khoáng thạch, hoàn toàn vô dụng cho việc duy trì sự sống. Bạn không chết nếu không có kim cương. Ấy vậy, kim cương lại được người đời thèm khát và sùng bái. Tại sao? Vì nó hiếm.

Trong tương tác trai-gái cũng vậy. Gái không thể thèm khát bạn, không thể mong có bạn, nếu bạn 24/24 luôn chầu chực để tương tác với nó. Bạn quá thừa thãi nên sẽ giống nước, tức là sẽ bị gái xem rẻ.

Ngược lại, gái sẽ bị hấp dẫn bởi một thằng luôn dửng dưng lạnh nhạt với gái, đơn giản vì khi đó, thông qua việc không dành nhiều thời gian cho gái, thằng đó là kim cương, nên gái sẽ thèm khát nó.

Gái nó đang đưa ra những dấu hiệu cảnh báo rất rõ ràng cho bạn. Và tôi biết, nếu bạn không dừng ngay những hành vi yếu đuối này lại, thì ngày nó đá bạn sẽ không còn xa. Con đàn bà luôn khao khát kiếm được một thằng alpha mạnh mẽ để nó chạy theo, và luôn khinh bỉ và chán ghét những thằng beta suốt ngày quanh quẩn dưới chân nó.

[/b]
Tối em đã xử lí xong rồi 2 bác. Làm như vầy đã ổn chưa? Vì những lúc em gặp rắc rối gái cũng khuyên nhiệt tình lắm nên e muốn thể hiện chút gì đó, chứ k phải gặng 2 bác à.

via vozForums for iPhone

doanji123

Reaction score
0
Chào Thaygiaogiang

Em có hẹn buổi đầu với gái nhưng cô gái này chỉ chấp nhân đi uống nước chứ không ăn lý do là buổi hẹn đầu nên không thích rườm rà, mà cô này gần nhà em ( em định mời đi ăn nhẹ xong mới uống nước )

vậy điều em nên làm cứ rủ gái đi ăn nhẹ xong đi uống nước có hợp lý không ạ, vì em vẫn chưa hiểu tâm lý gái lắm, cảm ơn thầy ạ

Saberlarry

Reaction score
0
Comment vui thôi, xem ý kiến của bác chủ thớt ntnao. Mình 24 nhưng chưa bao giờ trong một mối quan hệ tình cảm nào cả, vì vài lý do sau đây:

- Nhát. Hồi đi học cũng thích vài người, trong đó cũng có vài người cũng thích mình nhưng vì mình chả bao giờ nói ra hay thể hiện rõ nên mãi chả ra đâu cả.

- Cả thèm chóng chán: trong số vài người từng thích, khi biết người ta cũng có tình cảm với mình thì chán luôn.

- Bản thân cá nhân: mâu thuẫn vài thứ, tuy không phải thèm khát lắm nhưng vẫn muốn được thử trải nghiệm cảm xúc trong mối quan hệ nghiêm túc, nhưng lại bị bản thân ràng buộc bởi vài quy tắc ngầm của bản thân + nghĩ cá nhân chưa đủ tốt (chủ yếu là mù mờ tương lai, chứ cá nhân mình tự nhận tính cách, đạo đức đủ tốt) => ko muốn quen thân với ai, dù biết nếu gặp được người chuẩn thì người ta sẽ là động lực để mình phát triển, cũng như có khi gợi ý được những hướng đi mới.

- Hướng nội: Mình thuộc tuýp cả tháng ko đi chơi, ko gặp bạn bè cũng ko sao, miễn là vẫn chat mes bthg hàng ngày. Thế nên mình ko có nhu cầu tìm gặp bạn mới.

Xin bác quẻ phán

Saberlarry

Reaction score
0
Comment vui thôi, xem ý kiến của bác chủ thớt ntnao. Mình 24 nhưng chưa bao giờ trong một mối quan hệ tình cảm nào cả, vì vài lý do sau đây:

- Nhát. Hồi đi học cũng thích vài người, trong đó cũng có vài người cũng thích mình nhưng vì mình chả bao giờ nói ra hay thể hiện rõ nên mãi chả ra đâu cả.

- Cả thèm chóng chán: trong số vài người từng thích, khi biết người ta cũng có tình cảm với mình thì chán luôn.

- Bản thân cá nhân: mâu thuẫn vài thứ, tuy không phải thèm khát lắm nhưng vẫn muốn được thử trải nghiệm cảm xúc trong mối quan hệ nghiêm túc, nhưng lại bị bản thân ràng buộc bởi vài quy tắc ngầm của bản thân + nghĩ cá nhân chưa đủ tốt (chủ yếu là mù mờ tương lai, chứ cá nhân mình tự nhận tính cách, đạo đức đủ tốt) => ko muốn quen thân với ai, dù biết nếu gặp được người chuẩn thì người ta sẽ là động lực để mình phát triển, cũng như có khi gợi ý được những hướng đi mới.

- Hướng nội: Mình thuộc tuýp cả tháng ko đi chơi, ko gặp bạn bè cũng ko sao, miễn là vẫn chat mes bthg hàng ngày. Thế nên mình ko có nhu cầu tìm gặp bạn mới.

Xin bác quẻ phán

TieuPhongLOVEACHAU

Reaction score
0
Nhờ thầy giáo chỉ giúp. Đoạn chát như sau ạ. Nv là tối nay em có nên nhắn tin rủ ẻm ko nhỉ

Gửi bằng vozFApp

arsenal1312

Reaction score
0
Bac.Si.Phu.Khoa said:
Tối em đã xử lí xong rồi 2 bác. Làm như vầy đã ổn chưa? Vì những lúc em gặp rắc rối gái cũng khuyên nhiệt tình lắm nên e muốn thể hiện chút gì đó, chứ k phải gặng 2 bác à.

via vozForums for iPhone
Khi bạn ngừng nhắn tin và bơ gái thì gái sẽ tự động nhắn trước (bơ đúng cách - tập trung vào bản thân, vui chơi, làm việc của mình, chứ ko phải bơ là nằm im ôm phone chờ gái).

Thầy dạy không sai đâu, khi mình ngừng vồ vập, quắn đuôi chạy theo gái, thì gái sẽ chủ động đi lại phía mình. Bản năng con người mà, bị đuổi theo thì lại chạy đi, bị bơ thì lại đuổi ngược lại mình.

hoangmaifc

Reaction score
0
Em có 1 nhóm 4 đứa bạn thân,và em thì lại thích 1 đứa trong đấy( tạm gọi C). Cách đây 2 tuần trong buổi tối đi uống nước thì em để 2 đứa kia giả vờ đi mua đồ ăn(em vs bno bàn trước đó rồi) để em vs ẻm lại,sau đó em tỏ tình.Ẻm cứ cười,rồi từ chối,lí do thì là cùng tuổi,cùng làng,rồi lại là bạn nên sẽ không yêu đâu.

Ẻm thì cứ bảo sẽ bt như cũ,nhưng mấy lần nhóm tụ tập thì cứ tránh tránh em,mà 2 tuần nay em cũng không nt gì nhiều,thì được 1 đứa trong nhóm nói là C kể là chắc em bỏ cuộc rồi đấy,không thấy nt nch nhiều! Nhưng em nhòe 1 đứa khác nt hỏi vụ của em vs C thì ẻm lại bảo xđ là bạn rồi thì thà yêu ng khác chứ k yêu em đâu ))))

Giờ em muốn nt tán kiểu mặt dầy,kiên trì thì phải bđ như thế nào ạ? Ẻm thích kiểu kiên trì( con bạn ẻm nói vậy ). Cũng tính nt lì lợm 1 tg rồi bơ mà không biết nên nt như nào ạ,có nên vồ vập không.?

Cuối tuần này nhóm em tụ tập ăn thù thái độ của em nên ntn ạ,có nên chủ động tán tỉnh không, chứ như mấy lầm trc là gái cứ kiểu hơi né em!