Thấy mấy anh ngoài 30 chưa vợ con cứ tội tội sao ấy

minhtuan87

Reaction score
0
vvoznewbie2 said:
tất nhiên tôi gặp nhiều loại người, tốt xấu, giàu nghèo, winner loser đủ cả, đây là tôi đang nói riêng những ông ngoài 30 chưa cưới mà tôi gặp thôi, chứ tôi từng ngồi chung mâm với cả Thiếu tướng rồi cơ :look_down:
ghê quá, "chung mâm" với cả thiếu tướng, nghe đã thấy sợ :adore:

kinglele

Reaction score
1
Khổ thân thằng bé, tưởng winner cỡ nào, vào chê bài các kiểu, bị các anh các chú chửi cho vuốt mặt ko kịp

anh cũng loser như em nói đây, và xl em chứ, nếu có tội nghiệp chưa đến lượt em tội nghiệp cho bọn anh đâu em.

Nếu thấy bản thân có nhiều mối quan hệ tốt, bản thân có ích cho xh, gái gú ăn ko hết...???(!) Xin chúc mừng em, vì em ko phải là gánh nặng cho xã hội, cho gia đình em. Vậy thì việc éo gì em phải đi so đo với loser làm gì ?(!)

Nhưng hình như em éo đc như tốt cho lắm để đi chê bai người #, em có thấy nó xàm lông quá ko ?

okaybn

Reaction score
0
Tính tuổi dương hay tuổi âm, ngoài 30 là 31 trở ra hả :brick::brick::brick::brick::brick:

sting_dâu

Reaction score
0
Anh 8x đời cuối FA nhưng không thảm như thằng em nghĩ đâu, cứ sống thêm chục năm nữa chú lại có suy nghĩ như bọn anh thôi

SenJinLVT

Reaction score
0
freedom.8 said:
đây thằng thớt loser chê người khác loser, còn xạo lol ngồi nhậu với thiếu tướng thiếu tá
có khi nó thấy tương lai nó sắp như vậy nên lập thớt hỏi ý kiến sẵn
Thằng thớt giống bị đa nhân cách vậy
:eek:h:

micheal_dang

Reaction score
0
Loser đây, 1990 lương @25-30 chưa vợ, nếu chú thấy tội thì đưa chị gái ra đây.
Nhìn xuống đất mà đi chứ ai lại ngửa mặt lên trời thế.

Josephmaihuy

Reaction score
0
Đây cũng 8x đời cuối, nay cũng 31t, sống ngoại ô, công việc tàn tàn lương đủ sống, hy vọng thím thead chừa tui ra (@_@)

tonghuuhiep4

Reaction score
0
Tội đéo gì, giờ nó lấy 2k2 non tươi mơn mởn đéo thích hơn à:sosad: