Thay dây đồng hồ kim loại bằng da và ngược lại có được không ?

ketoan.9x

Reaction score
0
Em có 1 thắc mắc là nếu mua đồng hồ đeo tay ban đầu dây đeo nó là dây kim loại hoặc dây da thì mai sau nếu muốn đổi thành dây loại khác vd từ kim loại sang dây da hay ngược lại thì liệu có đổi được không ? nếu được thường đến đâu thay vá giá có cao không nhỉ ?

ArterNis

Reaction score
5
ketoan.9x said:
Em có 1 thắc mắc là nếu mua đồng hồ đeo tay ban đầu dây đeo nó là dây kim loại hoặc dây da thì mai sau nếu muốn đổi thành dây loại khác vd từ kim loại sang dây da hay ngược lại thì liệu có đổi được không ? nếu được thường đến đâu thay vá giá có cao không nhỉ ?
Dây kim loại sang da hay các loại khác thì tương đôi dễ. Nhưng ngược lại hơi bị khó. :D

Vì ko phải lúc nào cũng kiếm đc dây KL hợp và khít vs cái đang có

ketoan.9x

Reaction score
0
ArterNis said:
Dây kim loại sang da hay các loại khác thì tương đôi dễ. Nhưng ngược lại hơi bị khó. :D
Vì ko phải lúc nào cũng kiếm đc dây KL hợp và khít vs cái đang có
Ý bác là từ dây da mà sang dây kim loại thì hơi khó tìm được dây vừa ? :chaymau:

ArterNis

Reaction score
5
ketoan.9x said:
Ý bác là từ dây da mà sang dây kim loại thì hơi khó tìm được dây vừa ? :chaymau:
vừa là 1 chuyện. Hợp là thêm 1 chuyện nữa.

shugi1

Reaction score
0
ketoan.9x said:
Kim loại đổi sang da rất dễ. Còn dây da sang kim loại khó vì khó tìm dây vừa khít cái càng của đồng hồ (nếu ko vừa sẽ bị hổng rất xấu), trừ khi mua dây sắt zin cho đh đó. Mà dây zin thì cũng khó tìm, nhiều khi phải order từ nước ngoài.