Thay cụm màn hình macbook ở đâu uy tín?

NothingLose

Reaction score
0
Như title. Chẳng là em đang dùng em macbook pro mid 2015 (MJLQ2). Hôm đi xe có bị ngã thế là em màn hình lăn đùng ra nháy loạn xạ. Mang qua FPT services thì được báo là phải thay cả cụm màn hình (16M). Em không dám thay, ở bên ngoài em check thì giá chỉ từ 6-7M cho cả cụm màn thôi. Lên đây xin các bác xem có địa chỉ nào uy tín ở HN để thay không ạ? Cảm ơn các bác! :( :sosad:

kidwar

Reaction score
0
ra ngoài thay cái màn đi xong rồi rao bán máy luôn nhé, lấy tiền mua máy mới

NothingLose

Reaction score
0
Em thấy thay trong FPT services đắt lòi kèn ra ấy, Dạo trước cũng thay kính con 6s. Ở bên ngoài báo 600k vào trong đó => 1tr2 Mà chất lượng cũng như nhau chẳng khác cái mẹ gì. Không hiểu trong đó làm gì mà đẩy giá lên tận 2 lần nhỉ?:adore:

sqteppi88 ver 6.0

Reaction score
0
NothingLose said:
Em thấy thay trong FPT services đắt lòi kèn ra ấy, Dạo trước cũng thay kính con 6s. Ở bên ngoài báo 600k vào trong đó => 1tr2 Mà chất lượng cũng như nhau chẳng khác cái mẹ gì. Không hiểu trong đó làm gì mà đẩy giá lên tận 2 lần nhỉ?:adore:
Giờ mà còn tin fpt thằng cùi bắp bán mắc và mất dạy nhất lol
Qua tư nhân ko bị chém đó
Chả bao giờ mua thứ gì đắt từ fpt
.
Sent from Samsung SM-J730G using vozFApp

forest

Reaction score
0
Đồ điện tử thì đừng bao giờ mua ở FPT, sửa chữa thay lk cũng vậy. Còn cái máy 12 củ đc thì inbox mình.

Sent from cục gạch using vozFApp

NothingLose

Reaction score
0
forest said:
Đồ điện tử thì đừng bao giờ mua ở FPT, sửa chữa thay lk cũng vậy. Còn cái máy 12 củ đc thì inbox mình.
12M em để cắm dùng màn ngoài bác ạ. Ngoài cái màn chớp giật ra thì máy em keng như mới không 1 vết cấn hay xước. Fullbox luôn :sogood:

NothingLose

Reaction score
0
Close ạ! em mang qua chỗ quen thay! Tổng thiệt hại 7M. Máy lại trở về như chưa hề có bị làm sao! :D