lanamama

Reaction score
0
Mình mua lô hàng kingston DT108 của FPT với ý muốn bán lẻ kiếm ít tiền tiêu. Đc nơi nhập hàng giới thiệu là tốc độ ghi trung bình từ 6-10MB/s. Tin tưởng là hàng FPT thì uy tín ai ngờ tốc độ ghi đc có 2,8-3,2MB/s. Làm mình lỡ bán cho mấy bạn trên VOZ rồi quảng cáo là 6-10MB/s. Nhục quá các bác ạ!!

Thất vọng quá Kingston à !!!!! Thề từ nay xin cạch ạ

Saopekolak

Reaction score
0
lanamama said:
Mình mua lô hàng kingston DT108 của FPT với ý muốn bán lẻ kiếm ít tiền tiêu. Đc nơi nhập hàng giới thiệu là tốc độ ghi trung bình từ 6-10MB/s. Tin tưởng là hàng FPT thì uy tín ai ngờ tốc độ ghi đc có 2,8-3,2MB/s. Làm mình lỡ bán cho mấy bạn trên VOZ rồi quảng cáo là 6-10MB/s. Nhục quá các bác ạ!!

Thất vọng quá Kingston à !!!!! Thề từ nay xin cạch ạ
Hay là bác nhập ruột Tàu vỏ Kingston về thuốc a e VOZ, rồi lên đây la làng nhỉ ? :shitty:

nguyenvandat

Reaction score
0
Mình cũng đang dùng 2 con DT 108 chính hãng đây, tốc độ ghi ~ 6 MB/s

Không hiểu của bạn hàng kiểu gì mà chỉ được 3 MB/s

ipad_3g_32G

Reaction score
0
Nói khơi khơi thế này thì ai mà chẳng nói được, đưa bằng chứng lên cho mọi người cùng xem nào chủ topic.

nghenhacso1.com

Reaction score
0
Saopekolak said:
Hay là bác nhập ruột Tàu vỏ Kingston về thuốc a e VOZ, rồi lên đây la làng nhỉ ? :shitty:
có khi thế cũng nên, lên đây thanh minh ai biết đc, chả có bằng chứng gì:byebye:

lanamama

Reaction score
0
em thề sản phẩm có tem phân phối FPT và lên web kingston kiểm tra đúng là hàng chính hãng. Em bán xong anh em Voz nào muốn đổi trả em đều đổi cả rồi. Bảo em thuốc anh em Voz mới hài :sosad:. Khi không lên đây la làng làm gì :surrender:. Tất cả đều có tốc độ ghi 2,6-3,2MB/s :surrender:

Saopekolak

Reaction score
0
lanamama said:
em thề sản phẩm có tem phân phối FPT và lên web kingston kiểm tra đúng là hàng chính hãng. Em bán xong anh em Voz nào muốn đổi trả em đều đổi cả rồi. Bảo em thuốc anh em Voz mới hài :sosad:. Khi không lên đây la làng làm gì :surrender:. Tất cả đều có tốc độ ghi 2,6-3,2MB/s :surrender:
post hình bác ơi topic mua bán ấy :gach:

mr phuong

Reaction score
0
lanamama said:
Vậy Bác chụp vài Pic đưa lên AE tham khảo chứ, nói ko khó tin lắm

yukinakerry

Reaction score
0
Cho mình xin hình ảnh để chứng minh lời bạn vừa nói đi?
Không có gì lên bô bô cái miệng ai mà tin?