nhaodzo

Reaction score
0
Chào mấy thím!
Em là em khoái S3 lâu rồi nhưng kinh tế eo hẹp nên phải gác lại giấc mơ:"> nay SS nó ra cái S3 mini là thấy niềm vui trở lại rồi. Dạo 1 vòng hỏi han thì lại thêm cái gợi ý Optimus L9 giá cũng mềm hơn tí trong khi màn hình to hơn (nhưng em thấy tầm 4'' như con S3 mini thì bỏ vừa túi). Gần tết rồi cũng muốn kiếm 1 em xài chơi mà băn khoăn quá(nghèo nên nó thế:sosad:). Các thím tư vấn cho em với ạ:stick:

lttsi1

Reaction score
0
nhaodzo said:
Chào mấy thím!
Em là em khoái S3 lâu rồi nhưng kinh tế eo hẹp nên phải gác lại giấc mơ:"> nay SS nó ra cái S3 mini là thấy niềm vui trở lại rồi. Dạo 1 vòng hỏi han thì lại thêm cái gợi ý Optimus L9 giá cũng mềm hơn tí trong khi màn hình to hơn (nhưng em thấy tầm 4'' như con S3 mini thì bỏ vừa túi). Gần tết rồi cũng muốn kiếm 1 em xài chơi mà băn khoăn quá(nghèo nên nó thế:sosad:). Các thím tư vấn cho em với ạ:stick:
khuyên ko nên mua S3 mini :go:

a_new_day1503

Reaction score
0
Chào bác, em khuyên bác kô nên mua S3 mini vì sao :
- Vì cầm em nó sẽ bị nhiều người hỏi là nhái S3 à bla bla ( Em đùa đấy :)) )
- Cấu hình không tốt
L9 thì em cũng đã dùng qua rồi không có gì đặc biệt ngoài màn to
Nếu bác thíc các chức năng của S3, mà chỉ đủ tầm tiền mua S3 mini, em khuyên bác nên mua 1 con S2, sắp tới S2 sẽ đc nâng cấp 4.1.2 có các chức năng pop up play bla bla abc các kiểu như S3 ( giống như note 1 đã đc nâng cấp )
Chúc bác chọn đc 1 con máy ưng ý.

Mr_I

Reaction score
0
thấy S3 mini thì mình vẫn thích S2 hơn, nó còn đc cái dáng đẹp nữa chứ :sogood: