[Thảo luận] kinh nghiệm học từ mới tiếng Trung

kakyu.jack

Reaction score
0
dorajaejae said:
3 loại từ điển này OK nhất: Pleco-Từ điển Trung Anh, YouDao Cidian 有道词典-Từ điển Trung Anh, Baiducidian 百度汉语词典- Từ điển Trung-Trung
Thank mai phen
Gửi từ Samsung SM-G950F bằng vozFApp

tuananh25081992

Reaction score
0
Công phu quá nhưng đúng. Để tiến lên cần đi từng bước và biết đi đường nào

Sent from Xsmax 256GB using vozFApp

_baonguoilaocong_

Reaction score
0
ngày xưa học fpt ngày nào cũng viết từ mới, thím cho mình xin ôn lại tí kỉ niệm

netcafe2017

Reaction score
0
Em cũng mới bắt đầu học để hổ trợ công việc tương lai, đọc được bài của thím e có nhiều động lực lắm. Thím có thể gửi tài liệu cho e học với được không, e xin đa tạ trước

netcafe2017

Reaction score
0
Em cũng mới bắt đầu học để hổ trợ công việc tương lai, đọc được bài của thím e có nhiều động lực lắm. Thím có thể gửi tài liệu cho e học với được không, e xin đa tạ trước

provkl321

Reaction score
0
netcafe2017 said:
bài cũ quá rồi không biết còn bác nào sống k hay đi đảo uống dừa cả rồi.với lại để lại gmail người khác mới gửi cho bác đc chứ
p/s: em xin ké luôn ạ :byebye::byebye::byebye:
[email protected]

provkl321

Reaction score
0
netcafe2017 said:
bài cũ quá rồi không biết còn bác nào sống k hay đi đảo uống dừa cả rồi.với lại để lại gmail người khác mới gửi cho bác đc chứ
p/s: em xin ké luôn ạ :byebye::byebye::byebye:
[email protected]