Thánh cưa gái Wingman lên TV bị tắt điện

caophu

Reaction score
0
ramata said:
Lại còn có lớp học nào nữa à . Thế chắc lên TV đợt khác . Chứ lên mà như này có chó nó học
Bác ko học chứ tụi có tiền ko cưa gái nó bỏ ra học đầy kia kìa , mẹ ko biết cứ nghĩ nó chém gió , có đợt nó ra video liên tục xong có đợt nó im mấy tháng liền , là do nó đang dạy cái tụi có tiền mà éo tán đc gái ấy , bọn mà suốt ngày quanh quẩn làm việc rồi ngồi ở nhà , còn tán đc hay ko là chuyện của bọn nó , tiền thì nó đã nhận nó chỉ việc dạy thôi . Nhưng mà nó đưa ra cái giá thế thì đúng là những thèn ko có tiền hoặc ít đều nói có chó nó học chứ với mấy ông kiểu có tiền mà éo tán đc gái , chỉ có đi đá phò thì đm đừng nói 5000$ , 10000$ mấy ổng còn chi đc , chỉ bằng 1 tháng lương thì nhằm nhò gì với mấy ông này . VN thiếu quái gì người kiếm đc 10k$ / 1 tháng đâu .

DieuHi

Member
Reaction score
0
viptam said:
Nói lòng vòng, nói chung thằng này nhìn cũng đẹp trai , nam tính thêm nhà cũng có điều kiện nên có cơ hội đi xiaolin trên mạng thôi chứ kĩ năng cc gì thằng này.
kĩ năng đầu thai :sexy: 1472628

Mirabilis

Reaction score
0
Theo mình éo có khái niệm nào là khái niệm tán gái cả. Đkm gái nó ưng là nó ưng. Có chăng là ở cái chuyện sau khi gái nó cho cơ hội tiếp xúc rồi, các ông làm như thế nào để phát triển và duy trì nó thôi. Còn ngay từ đầu gái nó éo thích rồi thì khó vkl.

ryajautb

Reaction score
35
Hồi 2013 lúc ông này vẫn đang ở Anh thì tôi vẫn hay theo dõi mấy bài viết trên trang blog, nói chung gạn đục khơi trong thì cũng có nhiều cái đáng để học hỏi
từ hồi thanh niên này lên facebook r bđầu quảng cáo r bán khoá coaching thì k theo dõi nữa, nhưng cũng phải công nhận đầu cũng có sỏi đi. Trước đây ai nghĩ ra việc dạy thằng khác tán gái cũng kiếm ra tiền đâu

via vozForums for iPhone

vera89

Reaction score
0
Thanh niên wingman này lúc chưa đi Anh ở cùng khu với mình rất hay bị trẻ con nó bắt nạt. Có lần còn bị trói vào cột xà đơn xong ae trong khu đái xung quanh. Bẵng đi chục năm bh lại thành chuyên gia dạy tán gái
)

WasupMoFucker

Reaction score
0
caophu said:
Bác ko học chứ tụi có tiền ko cưa gái nó bỏ ra học đầy kia kìa , mẹ ko biết cứ nghĩ nó chém gió , có đợt nó ra video liên tục xong có đợt nó im mấy tháng liền , là do nó đang dạy cái tụi có tiền mà éo tán đc gái ấy , bọn mà suốt ngày quanh quẩn làm việc rồi ngồi ở nhà , còn tán đc hay ko là chuyện của bọn nó , tiền thì nó đã nhận nó chỉ việc dạy thôi . Nhưng mà nó đưa ra cái giá thế thì đúng là những thèn ko có tiền hoặc ít đều nói có chó nó học chứ với mấy ông kiểu có tiền mà éo tán đc gái , chỉ có đi đá phò thì đm đừng nói 5000$ , 10000$ mấy ổng còn chi đc , chỉ bằng 1 tháng lương thì nhằm nhò gì với mấy ông này . VN thiếu quái gì người kiếm đc 10k$ / 1 tháng đâu .
Mày nằm giường nhà nó à mà biết nó làm gì kiếm được bao nhiêu