thằng này quá khốn nạn [có link full HD]

Zlatan Ibrahimovic.

Reaction score
0
Thich.Ngam.Mong.To said:
Trong đám prank có mỗi Đức Thuần Khiết là làm thật ko diễn và cũng là người đầu tiên làm prank ở VN luôn :amazed: Nhưng cũng chính vì thế mà lên đồn ăn biên bản mấy phát :rofl: Giờ bỏ kênh đếch dám hó hé, vẫn còn bạn bè trên fb với ông này
Thằng cha này đúng hài, tôi cũng học cái bài mình yêu nhau đi mà tán được 1 em :rofl:
via vozForums for iPhone

Thich.Ngam.Mong.To

Reaction score
1
Zlatan Ibrahimovic. said:
Thằng cha này đúng hài, tôi cũng học cái bài mình yêu nhau đi mà tán được 1 em :rofl:
via vozForums for iPhone
Lên đồn uống nước mấy phát cóng đếch dám đi quay tiếp luôn :bye: Video cuối cùng trên kênh ấy chắc cũng được 1-2 năm rồi. Đám sau này ăn theo rặt 1 đám rác rưởi, video toàn đi thuê gái về diễn câu view

Reaction score
0
Thằng nào tin là thật thì tôi cũng quỳ

Gần như toàn bộ bọn con gái mà tôi biết thì nó chả bao giờ cho người lạ cầm đt giữa đường vậy đâu, giật chạy cái 1
chúng nó là con gái, nhưng cũng biết mấy cái cơ bản thế này, ít ra ba má nó cũng dạy. Chứ ko có kiểu đứng giữa đường cho trai lại cầm đt kiểu này

Nói thế thôi chứ tôi cũng report cấm cờ khiêu dâm trẻ vị thành niên cho link rồi
kệ mẹ nó là của ai

TNLPK

Reaction score
1
Chú ysl đâm ra tưởng ai cũng như chú.

Riêng a tán 1 pháy 3,4 em toàn xinh a chả thèm nói chuyện đây.

XxXilluminatiXxX

Reaction score
1
xin đính chính là chim t không phải để đái mà còn để ngắm idol và quay nữa nhé, lịt pẹ thằng quảng cáo trá hình này :crazy:

dunglambay

Reaction score
0
Thich.Ngam.Mong.To said:
Lên đồn uống nước mấy phát cóng đếch dám đi quay tiếp luôn :bye: Video cuối cùng trên kênh ấy chắc cũng được 1-2 năm rồi. Đám sau này ăn theo rặt 1 đám rác rưởi, video toàn đi thuê gái về diễn câu view
Lên đồn vì tội gì nhỉ, thấy mấy cái video nó làm cũng đâu có cái nào phạm vào tội quấy rối trực tự công cộng nhỉ.
Gửi từ Xiaomi MI 8 bằng vozFApp