Thằng em họ loser đến độ mua bằng lái A1

ldkdien

Reaction score
0
Tao mua bằng nè có vấn đề gì ko ?
Lúc trước đi khám sức khỏe ỏ quê tao ,tao cận 3độ nó đuổi về.bảo là cận ko cho khám để đi thi bằng lái.ko biết phải cố tình kiếm chuyện hay ko nên tao qua tính kế bên mua bằng cmnl :))

dangmt

Reaction score
0
ldkdien said:
Tao mua bằng nè có vấn đề gì ko ?
Lúc trước đi khám sức khỏe ỏ quê tao ,tao cận 3độ nó đuổi về.bảo là cận ko cho khám để đi thi bằng lái.ko biết phải cố tình kiếm chuyện hay ko nên tao qua tính kế bên mua bằng cmnl :))
:beauty::beauty::beauty:

bush2000

Reaction score
0
Thi thực hành bây giờ dễ vl .
Cho cán mức 4 lần . chống chân không bị trừ điểm.
Đm ngày xưa tao bị hình như chống chân 2 lần bị loại

cuocdoithieuvangem

Reaction score
0
bush2000 said:
Thi thực hành bây giờ dễ vl .
Cho cán mức 4 lần . chống chân không bị trừ điểm.
Đm ngày xưa tao bị hình như chống chân 2 lần bị loại
Chống chân vẫn bị trừ, 1 lần chống chân bằng 2 lần cán mức.

babylike

Reaction score
0
Mấy đứa em họ cũng mua bằng a1, tụi nó học hết có lớp 9 rồi ở nhà phụ gia đình. Tụi nó ngu vl nhưng có tiền tỷ, còn tôi bằng 1 chồng mà đi làm thuê nhặt từng triệu bạc :sosad:

dangmt

Reaction score
0
babylike said:
Mấy đứa em họ cũng mua bằng a1, tụi nó học hết có lớp 9 rồi ở nhà phụ gia đình. Tụi nó ngu vl nhưng có tiền tỷ, còn tôi bằng 1 chồng mà đi làm thuê nhặt từng triệu bạc :sosad:
Bạn nên tự hào vì bạn đã bỏ công sức lao động. Hơn là so đo hơn thua những thứ như vậy. :look_down:

janesjunioray4556

Reaction score
1
kid1912 said:
thay vì tốn thời gian công sức đi học đi thi, thì có tiền mua luôn cho nhanh sao phải nghĩ ?
hồi xưa tôi thi học éo gì đâu,tối mở máy làm vài bài rồi ngồi xem phim,đến lúc thi vác mặt.lý thuyết thấy câu nào hợp lý thì đánh,thực hàng người ta chạy sao tôi chạy vậy.

delete08

Reaction score
0
cái bằng mua thì mang đi đường thôi chứ thông tin mã số nó ko phải hiện tên của mình đâu

gakhonggay

Reaction score
0
Có chỗ nào bán bằng mà ko phải học hay thi ko nhỉ. Mất cái bằng mà ngại đi làm lại quá :sweat:

Gửi từ LGE LM-G710N bằng vozFApp