Thằng em dại dột bị gài, nhờ cao thủ cứu giúp!

thanhnha121

Reaction score
0
Chuyện cũng chẳng có gì đáng nói ngoài bị gài, e xin tả qua profile đôi bên như sau:

Thằng em: (Khè)
SN 96
Người Hưng Yên
Làm IT (2 năm)
Đang ở nhà thuê với em

Người gài: (Nụ)
SN 92
Người Thanh Hóa
Làm HR công ty
Đang ở chung cư thuê
Hiện trạng: Mới chia tay người yêu sau 4 năm chinh chiến.

Story:

Khè mới chuyển sang cty, Nụ hay tin đã buông lời lả lơi, tán tỉnh, đa số là qua FB.

Thời gian đò đưa cũng hơn 1 tháng, vì Khè cũng mới chia tay với người yêu.

Vào 1 trưa cuối tuần mùa đông ấm áp, Khè đang nhấm nháp chai sim wine cùng anh em thì được Nụ gọi đến. Nụ dụ Khè. Bỏ mặc anh em cùng cuộc chơi đến với Nụ, trong người mang theo 2 giáp gai chắc mẩm cũng ổn. Nhưng Khè chơi quên lối về, thứ 7 đã dùng mòn cả 2 giáp, Khè ko nhớ là mình đã phóng ra ngoài hay không vào đêm CN.

Chiều T2 Nụ nt cho Khè, bảo là em không cần gì hết, e chỉ muốn kết hôn với anh thôi.

Trăm sự nhờ các cao thủ chỉ giáo. Truyện có hơi pha trò 1 chút nhưng hoàn toàn là sự thật ạ. Khè đang rất ăn năn hối lỗi.

Hic e đang code sml nhưng thương nó quá ko bỏ qua được nên lên đây nhờ các bác đó ạ :(

WENBIE

Reaction score
4
Cưới thôi chứ còn chờ gì nữa

Mình đang ở Connected Street nè, hôm nào cưới nhớ mời mình nhé

gio_mua_dong_bac

Reaction score
0
thanhnha121 said:
Chuyện cũng chẳng có gì đáng nói ngoài bị gài, e xin tả qua profile đôi bên như sau:

Thằng em: (Khè)
SN 96
Người Hưng Yên
Làm IT (2 năm)
Đang ở nhà thuê với em

Người gài: (Nụ)
SN 92
Người Thanh Hóa
Làm HR công ty
Đang ở chung cư thuê
Hiện trạng: Mới chia tay người yêu sau 4 năm chinh chiến.

Story:

Khè mới chuyển sang cty, Nụ hay tin đã buông lời lả lơi, tán tỉnh, đa số là qua FB.

Thời gian đò đưa cũng hơn 1 tháng, vì Khè cũng mới chia tay với người yêu.

Vào 1 trưa cuối tuần mùa đông ấm áp, Khè đang nhấm nháp chai sim wine cùng anh em thì được Nụ gọi đến. Nụ dụ Khè. Bỏ mặc anh em cùng cuộc chơi đến với Nụ, trong người mang theo 2 giáp gai chắc mẩm cũng ổn. Nhưng Khè chơi quên lối về, thứ 7 đã dùng mòn cả 2 giáp, Khè ko nhớ là mình đã phóng ra ngoài hay không vào đêm CN.

Chiều T2 Nụ nt cho Khè, bảo là em không cần gì hết, e chỉ muốn kết hôn với anh thôi.

Trăm sự nhờ các cao thủ chỉ giáo. Truyện có hơi pha trò 1 chút nhưng hoàn toàn là sự thật ạ. Khè đang rất ăn năn hối lỗi.

Hic e đang code sml nhưng thương nó quá ko bỏ qua được nên lên đây nhờ các bác đó ạ :(
lại có thằng em nào ở đây à ?

yokitonara

Reaction score
1
Lý do kết hôn ở đây là gì, chứ chiều CN mà tới T2 biết có thai thì cũng ảo ah

Minh.Minh

Reaction score
0
ngu thì chết thôi chứ tội tình gì, đùa tý =))

dính vào dân nước bạn thì khó chạy lắm =))

dragon9428

Reaction score
0
Tội nghiệp ông, thôi cứ chơi tiếp ít nữa đẻ non thì cưới