Thằng bạn tôi theo Hầu Đồng các ông ạ

SUPERBOY.DC

Reaction score
0
Bạn tôi giờ theo hầu đồng các ô ạ, hôm vừa rồi lướt FB thì thấy Video nó hầu đồng. Đéo biết có lai chym ko, thấy bố mẹ vợ con ở dưới cũng chắp tay khấn vái ác liệt lắm À mà vào đọc CM mà buồn cười vãi. Có người thì bảo “ Cậu đẹp quá” lại có người bảo “ Cô xinh quá” Mình định cm bảo rốt cục là Cô hay Cậu. Cm thế nó lại bảo cà khịa thì ko hay
You must be registered for see images

via for iPhone

Reaction score
0
Làm cái nghề này khéo nay mai bị thần kinh đấy. Trừ khi có Thầy theo kèm :chaymau:
Gửi từ Ba Lan bằng

penguinvt.

Reaction score
0
SUPERBOY.DC said:
Bạn tôi giờ theo hầu đồng các ô ạ, hôm vừa rồi lướt FB thì thấy Video nó hầu đồng. Đéo biết có lai chym ko, thấy bố mẹ vợ con ở dưới cũng chắp tay khấn vái ác liệt lắm
À mà vào đọc CM mà buồn cười vãi. Có người thì bảo “ Cậu đẹp quá” lại có người bảo “ Cô xinh quá”
Mình định cm bảo rốt cục là Cô hay Cậu. Cm thế nó lại bảo cà khịa thì ko hay

via for iPhone
Kệ mẹ người ta. Có làm gì ảnh hưởng xấu đến xã hội đéo đâu

Hoangkh'

Reaction score
0
Bạn thân thì theo nó kiếm ăn đi chứ còn gì nữa. Chả mấy chốc mà xây nhà thờ tổ.

penguinvt.

Reaction score
0
Tín ngưỡng của mỗi người . có đéo gì mà cười . mà hầu đồng toàn vào chỗ riêng như đình chùa chứ có phải ngoài đường đâu mà kêu

KolMrC

Reaction score
0
Đến lúc xây nhà mua xe thì lại lên thắc mắc tại sao.

penguinvt.

Reaction score
0
Hoangkh' said:
Bạn thân thì theo nó kiếm ăn đi chứ còn gì nữa. Chả mấy chốc mà xây nhà thờ tổ.
Hầu đông thì lòi tiền ra chứ đéo ai cho tiền. Xui ngu vl

G.D

Reaction score
0
Buôn thần bán thánh ở VN thì giàu lắm

penguinvt.

Reaction score
0
Làng tao đầy ng theo đồng. Tao đéo thích đồng với bóng. Mấy lần xem mà đau đầu nhức óc. Múa thì chẳng hay, chẳng có gì đặc sắc. Và ít gái xinh hầu đồng, nam thì phần lớn ẻo lả

Nhưng thấy vozer ngu ngơ về cái này quá nên tao phải gõ vài cái

Hầu đồng thì mỗi lần hầu tử tế phải chi tầm chục củ nhé. Thường thì 1 năm 4 đợt. Nhiều thì tháng nào cũng hầu. Mua quần áo, có điều kiện thì xây điện....nói chung chi ra nhiều chứ thu đc éo gì????

Ai là ng thu tiền? Thầy, tấy nhiên. Thủ nhang, tứ trụ...cung văn đàn hát, vàng mã....

Tóm lại. Hầu đồng là tiêu tiền. Chứ đéo phải như vozer nghi hầu đẹp múa dẻo là đc donate như schuym mơ đâu.

Biết thì thưa thốt. Ra ngoài gáy ẩu lộ cái ngu ra thì xấu mặt lắm

KolMrC

Reaction score
0
penguinvt. said:
Làng tao đầy ng theo đồng. Tao đéo thích đồng với bóng. Mấy lần xem mà đau đầu nhức óc. Múa thì chẳng hay, chẳng có gì đặc sắc. Và ít gái xinh hầu đồng, nam thì phần lớn ẻo lả

Nhưng thấy vozer ngu ngơ về cái này quá nên tao phải gõ vài cái

Hầu đồng thì mỗi lần hầu tử tế phải chi tầm chục củ nhé. Thường thì 1 năm 4 đợt. Nhiều thì tháng nào cũng hầu. Mua quần áo, có điều kiện thì xây điện....nói chung chi ra nhiều chứ thu đc éo gì????
Ai là ng thu tiền? Thầy, tấy nhiên. Thủ nhang, tứ trụ...cung văn đàn hát, vàng mã....

Tóm lại. Hầu đồng là tiêu tiền. Chứ đéo phải như vozer nghi hầu đẹp múa dẻo là đc donate như schuym mơ đâu.

Biết thì thưa thốt. Ra ngoài gáy ẩu lộ cái ngu ra thì xấu mặt lắm
Ba cái chuyện dở hơi này thì nhiều người ko biết cũng chẳng có gì lạ.