Thằng bạn thân bị bắt buôn mai thúy

buzzart

Reaction score
0
đm thằng bạn thớt. đang trong trại khai m5 có đi đá bóng vz đám bạn người TQ làm công an Ninh Bình qua hoảng quá cách con mẹ nó ly 14 ngày mấy lão ma túy đang rét run kia kìa =))))
Đang nằm tạm giam trại bình sơn đúng k

dangkhoa27187

Reaction score
1
Dracula20 said:
Mình xách đồ dùm, không nhận công gì, mà hoàn toàn không biết trong đó có chất cấm thì có bị đi tù không mấy thím? Lâu lâu cũng có người quen nhờ xách cái này cái kia đi máy bay :pudency:
Nếu là bạn chủ động xách hộ thì cũng có liên quan, thường sẽ ăn 1 án nhẹ bằng thời gian tạm giam chờ điều tra, nếu như không đủ bằng chứng tra ra chủ đồ thì có thể bạn sẽ lĩnh án.
Mình chỉ mang hộ trong trường hợp biết đồ là cái gì, hoặc là họ gửi cho con cháu, người mình quen, riêng đi máy bay thì tốt nhất ko nên xách hộ bất kì thứ gì.

saocon

Reaction score
1
dangkhoa27187 said:
Cái này chắc là xách thuê, 12 bánh thì công xách cũng 700 triệu chứ ko phải ít :D
Xách thuê nhẹ tội hơn buôn tý, nếu phối hợp tốt, phá ra cả đường dây thì chỉ nhận tầm 12-20 năm tù thôi :D
Xách thuê là vận chuyển rồi, đủ lượng thì vẫn tử hình hết

Fire Of Heart

Reaction score
1
Công an nó theo dõi từ lâu rồi nó mới bắt. Bắt 1 lần là lớn luôn.

Các ông trên này, làm gì làm, tuyệt đối đừng dây vào 2 thứ:
1. Ma Túy
2. Tiền giả

Trộm cắp còn có đường hoàn lương, còn bước vào con đường ma túy thì ko ra được đâu.
Làm nhỏ, rồi lớn dần lớn dần. Tới lúc lớn là đi.

dangkhoa27187

Reaction score
1
saocon said:
Xách thuê là vận chuyển rồi, đủ lượng thì vẫn tử hình hết
Còn tùy thuộc có hợp tác phá đường dây hay ko, trên mình nhiều vụ kiểu này rồi mà, ko phải cứ đủ lượng là tử hình đâu :gach:

Reaction score
1
azazel said:
hiền lắm mỗi tội bóng bánh với buôn mai thúy :sosad:
Ông chú rể hiền khô cmnl :go::go: Tết này mới trốn bóng lần t4, tội bà cô, ai cũng nghĩ gả vào nhà giàu, chồng hiền lành biết làm ăn, 5 năm thì trốn nợ hết 4 lần

Gửi từ Xiaomi MI 8 Lite bằng vozFApp

zinki

Reaction score
1
thường thì sẽ là theo dõi lâu rồi mới tổ chức bắt, nên chắc không ai cầm dùm mà bị hốt đâu.. cũng chẳng thằng nào ngu mà lại đi nhờ người lạ cầm dùm ma túy cho mình cả

zinki

Reaction score
1
Dracula20 said:
Mình xách đồ dùm, không nhận công gì, mà hoàn toàn không biết trong đó có chất cấm thì có bị đi tù không mấy thím? Lâu lâu cũng có người quen nhờ xách cái này cái kia đi máy bay :pudency:
thường thì sẽ là theo dõi lâu rồi mới tổ chức bắt, nên chắc không ai cầm dùm mà bị hốt đâu.. cũng chẳng thằng nào ngu mà lại đi nhờ người lạ cầm dùm ma túy cho mình cả

pim_pim

Reaction score
1
Maxsetting said:
Thật ra chả có thằng bạn thân nào đây cả:shame::shame:
Thế nhóc nghĩ là ai? Nó bị bắt còn lên đây lập thớt được ạ:look_down:

crazykid.1

Reaction score
0
Fire Of Heart said:
Công an nó theo dõi từ lâu rồi nó mới bắt. Bắt 1 lần là lớn luôn.

Các ông trên này, làm gì làm, tuyệt đối đừng dây vào 2 thứ:
1. Ma Túy
2. Tiền giả

Trộm cắp còn có đường hoàn lương, còn bước vào con đường ma túy thì ko ra được đâu.
Làm nhỏ, rồi lớn dần lớn dần. Tới lúc lớn là đi.
Nếu đủ trình làm tiền giả em sẽ chuyển cái trí khôn đó học it chuyên ngành bảo mật làm hacker mũ đen :) nhưng tiền giả nó có giống tiền thật đâu. Tiêu thụ sao đc sll