mountain.vtv

Reaction score
0
Call of Duty Phuc Hung said:
Đập thì dễ, canh lúc bọn nó làm ca 2 tan ca lúc 11h kém, đường vắng thì úp sọt mấy hồi.
Nhưng 2 đứa nó đi chung với nhau, bạn em thì đéo muốn làm con kia tổn thương. THằng này thì nhu nhược thật. Nhiều lúc cũng muốn đấm nó vì nhu nhược đến mức ngu xuẩn :go:.
Cần gì nhỉ?
Bọn nó ngoại tình thì mình kiện được hay sao mà?
Tội phá hoại gia đình người khác ấy

huankhubg

Reaction score
0
Bởi vậy mới thấy nếu ko có vợ, ko có người yêu sẽ ko bao h có nỗi lo bị cao thêm. Cũng ko phải sợ phải ly dị chia tài sản. :gach:

Sent from Samsung SM-G920T1 using vozFApp

bkxuxu

Reaction score
0
huankhubg said:
Bởi vậy mới thấy nếu ko có vợ, ko có người yêu sẽ ko bao h có nỗi lo bị cao thêm. Cũng ko phải sợ phải ly dị chia tài sản. :gach:

Sent from Samsung SM-G920T1 using vozFApp
Vozers đầy ra, mấy thớt này toàn tập trung những thành phần hết tuổi dậy thì mà vẫn phát triển chiều cao. :look_down:
Tôi thì luôn tin nếu các ông ko làm gì có lỗi với người yêu, yêu thương chăm sóc người ta, biết cách để gái nó toàn tâm toàn ý với mình thì nerver, never gái phản bội. :doubt:

Được gửi từ TW1 - vozForums

Bongxila

Reaction score
0
bkxuxu said:
Vozers đầy ra, mấy thớt này toàn tập trung những thành phần hết tuổi dậy thì mà vẫn phát triển chiều cao. :look_down:
Tôi thì luôn tin nếu các ông ko làm gì có lỗi với người yêu, yêu thương chăm sóc người ta, biết cách để gái nó toàn tâm toàn ý với mình thì nerver, never gái phản bội. :doubt:

phát biểu câu ntn chứng tỏ còn non và xanh lắm :sogood:

phuc_tho4

Reaction score
0
bkxuxu said:

Công nhận suy nghĩ non và xanh thật :look_down:

Lại nhớ tới câu của thím Doãn

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp

Entrylevel2nd

Reaction score
2
Saul Badman said:
Tôi chuyện tình cảm đen như chó luôn. Hết vụ em ở trên, lại đến vụ em này. Đầu tuần qua Nikon mua cái ống kính, gặp em lễ tân kiêm mẫu ảnh đáng yêu quá. Xin sđt với facebook về nói chuyện dễ thương nhí nhảnh, say nắng luôn em ấy, tình cảm dâng trào.
Ảnh
Thì cuối tuần lên đưa đối tác lên Sparta Beer Club chơi, thấy em nó là vũ nữ đang nhảy trên bục. Má cuộc đời. :stick:
Ảnh
Thím đen thật, cơ mà vẫn đỡ hơn e. H lười yêu quá vì tài chính chưa ổn định.

Gửi từ Xiaomi MI MAX 2 bằng vozFApp

Vero19999

Reaction score
0
nikola_testla said:
Lâu lâu lướt VOZ mới thấy comment hay. Sống như thế này mới thực sự là trên cơ, khiến người kia dở khóc dở cười. Sống thì thực sự rất dễ, nhưng sống làm sao để người ta phục, người ta nể mới khó. Đàn ông phải biết cương, nhu đúng lúc. Yêu thì sẵn sàng yêu hết mình, nhưng khi cần thì cũng phải sẵn sàng bỏ một cách dứt khoát (nếu lỗi không phải của mình). Đó mới là khí chất của thằng đàn ông.

Giá trị của một thằng đàn ông nằm ở những thứ có giá trị lâu dài: trí tuệ, khí chất, bản lĩnh, đạo đức...., chứ không hẳn phải ở tình, tiền, địa vị, mặc dù nó quan trọng và dễ nhìn thấy. Chỉ cần bạn có những giá trị lâu dài ở trên thì những cái kia là chuyện nhỏ.
comment hay, đúng là trí tuệ, khí chất, bản lĩnh, đạo đức

quachtuongvl1

Reaction score
0
mr_x13 said:
Bác đi ô tô thế chắc tán cũng toàn em xinh.Mà phàm đã gái xinh nếu tiếp cận dễ như thế thì cực dễ thịt.Em trên răng dưới dái mà tán được 1 e 99 cũng ngọt.Phập ngay ở lần 2.Nó còn đòn với em là còn trinh =))).Con nào thời này mà xinh xắn 1 tí là vô vàn các anh vào giăng bẫy rồi.Với 1 tuổi đời non nớt cùng bộ não chưa phát triển thêm quả "L.." hừng hực thì thoát nào khỏi tay các anh.:stick:E có xem nhiều ý kiến trên này,thấy có 1 số bác có góc nhìn rất hay kiểu : mình có tính cách, phẩm giá ntn thì sẽ thu hút được những đối tượng như vậy.:">
Đời e 29 năm nay em ngẫm ra 1 điều đơn giản : duyên nó tới thì chắc nó sẽ tới thôi.Còn mình éo có duyên thì ở vậy.:byebye:
Rồi bác giờ sao? Duyên tới chưa hay ở vậy?

quachtuongvl1

Reaction score
0
BansheeTown said:
Vào đây mới thấy, con người iu mình tuy nó hay giận mình, nhưng hơn đứt các em mà các bác kể, chăm sóc mình như con nó vậy, nhan sắc cũng có, nhiều vệ tinh theo nó, nhưng nó vẫn chấp nhận mình, dù đã có 1 đời vợ. Ăn rồi đi làm về nấu ăn, dọn dẹp, giặt đồ... Chỉ có cái dở hơi là dễ giận, nhưng đến tối ngủ là hết giận ngay.:beauty::beauty:
Chúc mừng bác!