Thắc mắc về ram real fake của kingston fury X

xitrumkaka

Reaction score
1
Ram fake này có rẻ gì đâu, thấy cũng 470k cây 4Gb. Thà bỏ thêm 100k mua ram Kingmax tem Viễn Sơn cho an tâm.

ghostongame

Reaction score
0
Vừa làm cây gskill 8gb cho giống cây cũ trong máy tận 8 lít còn hơn cây new fake này tiếc gì vài đồng bạc lẻ sau bực mình

thehetre9x

Reaction score
0
lacdasaynuoc said:
thanh Gskill của e sao không có số seri với week/year nhỉ? 350k trên shoppe của e @@. dùng 4 tháng rồi không vấn đề gì.
Image
Gskill của mình mua trên shopee cũng không có week/year. Có lẽ là fake:shame:
Thím nào có gskill xịn xác nhận thử. Mình chỉ có kingston hyperx xịn thôi:shame:

taothichthe.ver5

Reaction score
0
thehetre9x said:
Gskill của mình mua trên shopee cũng không có week/year. Có lẽ là fake:shame:
Thím nào có gskill xịn xác nhận thử. Mình chỉ có kingston hyperx xịn thôi:shame:
Đù cặp gskill của tôi mua bên mai hoàng cũng ko có, liệu có nên làm chuyến qua mai hoàng cào l ăn vạ ko nhể

emmeo

Reaction score
0
Mấy con kingston fake này chạy văn phòng thoải mái, chỉ có chạy năng hoặc render là văng hoặc màn hình xanh thôi :d

shit_happen

Reaction score
1
taothichthe.ver5 said:
Đù cặp gskill của tôi mua bên mai hoàng cũng ko có, liệu có nên làm chuyến qua mai hoàng cào l ăn vạ ko nhể
Cả mai hoàng cũng ko có thì chắc bệnh chung rồi:sexy:

gunz098

Reaction score
0
Mới xúc cặp Kingmax 2x4gb 1600Mhz có 330k/cây. Về test Memory Diagnostic ko bị lỗi mừng quá :adore:

kevin.leptons

Reaction score
0
taothichthe.ver5 said:
Gskill mình mua bên mai hoàng lâu lắm rồi, cũng không có serial luôn

OliverFang

Reaction score
0
Gskill ko có serial, week year khi xem = CPU-Z là bình thường các bác. Nhưng trong khoảng hơn 1 năm trở lại đây thì serial dán trên nhãn RAM phải check được trên web Mai Hoàng. Có vẻ cũng dễ fake.