Thắc mắc lý do bị ban - ĐỌC KỸ POST #1

deeproot

Reaction score
0
Mượn nick vào thắc mắc các mod

URL nick bị ban: https://vozforum.org/member.php?u=107424
URL topic/post bị ban: không rõ
Lý do bị ban: Công kích cá nhân
Thắc mắc của cá nhân bạn: xin hỏi mod nào ban mình? mod đấy có thể nêu lý do chi tiết tại sao ko, và cung cấp bằng chứng?
Viết cho đúng phiếu yêu cầu thắc mắc, chứ mình thừa biết lý do đơn giản chỉ vì đi cạnh khóe với thằng mặc váy trunkz :sogood:
Nhưng cũng muốn hỏi để cho biết, là mod nào là người ban mình? Và nhờ mod nhận luôn cho rõ ràng, là thanh niên trunkz có là thành phần đặc biệt, đặc cách gì hay ko? cạnh khóe hay phản biện, hay thậm chí tệ hơn là chửi nhau với nó có cần phải đề phòng hay dè chừng nể nang gì ko? :sogood:
Cứ là mấy thành phần spam chục nghìn post, có đc vài thread lên sticky hoặc quen vài mod xong đến lúc nói năng bố đời thì mọi người phải ngậm mồm xong tránh xa chúng nó ra hết à?
Đéo muốn viết dài đâu nhưng vẫn thấy cần phải xả ra. Giờ toàn thấy các thành phần kiểu này comment cả đám xong vào tung hứng cho nhau. Vậy là có đóng góp và đc lên đời?

Ruler

Reaction score
0
Bqt check giúp mình sao nick Keanuvn lại bị ban vì lập thớt nhảm. Trong khi đã lâu mình chưa lập thớt. Có phải lỗi từ sau khi update server ko ? Oan quá :(

Sent from LGE LG-K220 using vozFApp