Thắc mắc - Hỏi đáp về Liên Minh Huyền Thoại

No0p993

Reaction score
0
mrbeck said:
Rekneton vs Nasus trên top thì con nào ăn vậy?
Mình đánh 2 trận cầm Rek đánh vs Nasus mà ko ăn được:sweat:, không phải bị nó thịt mà không thịt được nó lúc đầu, về late nó trâu vkl. 2 thằng ultil mà hình như ultil nó trâu hơn :surrender:
Thêm nữa là sp thì con nào trị được Blit vậy?
2 con đó thì tùy trình thôi,nhưng nghiêng về Rek hơn
Còn sp thì counter biltz có leona,thesh,alistar.Nhưng cũng tùy trình nốt =))

tutinlen9xvn

Reaction score
0
nguyenlx9619 said:

bảng rune cho Vayne hay 1 số ad khác như thế này được chưa mấy bác :pudency:
tính thay 2 viên ngọc tím (sát thương vật lý) thành 2 viên hút máu được ko mấy bác.:sexy:
Đánh vayne thì mình phải chắc chắn có sp tốt, mình lấy 9 viên đỏ tốc độ đánh, 3 viên tím AD hoặc ngược lại.

mjnsey9x

Reaction score
0
zCauBeMuaDong said:
cho mình xin bảng ngọc vs bảng bổ trợ cho sp vs. mình thích sp thresh or leona
Mình thì sp nào cũng thế, an toàn hay hổ báo thì cũng: ngọc tím cộng tiền, ngọc đỏ, ngọc vòng cộng giáp, ngọc xanh cộng kháng phép, bảng bổ trợ cứ 9-0-21 mà tương, ko thì an toàn chút thì 1-8-21. Riêng Leona mình lấy kiểu 1-13-16

mrbeck

Reaction score
0
No0p993 said:
2 con đó thì tùy trình thôi,nhưng nghiêng về Rek hơn
Còn sp thì counter biltz có leona,thesh,alistar.Nhưng cũng tùy trình nốt =))
Rek lúc đầu mình cũng có lợi thế hơn, nhưng nasus nó toàn đứng ôm trụ farm, không bao giờ chủ động trao đổi chiêu thức. Chỉ cắm đầu farm farm và farm. Lúc nó lên được găng tay băng giá thì cũng là lúc cân bằng rồi, thậm chí trao đổi chiêu thức Rek thua luôn:sweat:

_Zno_

Reaction score
0
tuanmagic01 said:
fam bao nhiêu lính trên 20 ph thì đạt trình độ vàng thế mấy bro
Không có trình độ bậc ở đây, chỉ cần farm 2/3 theo thời gian là coi như là bạn farm khá, mình lấy vd: phút 20 thì chỉ cần cs đạt từ 160-180 là coi như bạn đã thành công : -_- -_-

tuanmagic01

Reaction score
0
_Zno_ said:
Không có trình độ bậc ở đây, chỉ cần farm 2/3 theo thời gian là coi như là bạn farm khá, mình lấy vd: phút 20 thì chỉ cần cs đạt từ 160-180 là coi như bạn đã thành công : -_- -_-
gì kinh vậy bro,mình thấy froggen cầm annivia mà cũng chỉ fam đc từng đó nữa là:sweat:

yahoooooooooooo

Reaction score
0
Luxanna Crownguard said:
Mình cho là bạn không cài game vào máy mà copy từ máy khác sang, nếu đúng thì bạn nên down bộ cài về máy và cài bình thường, cả năm nay mình update chưa bao giờ bị lỗi gì cả:chaymau:
down trên trang chủ mà bác :chaymau::chaymau::chaymau:

vietht

Reaction score
0
-Có nút tắt nào để sau khi chọn skill rồi nó tự target vào tướng nó giúp mình mà không cần click chuột tướng nó không mọi người?
- Nút để hiện cửa sổ để mình đánh chat là nút gì?

quydenvt1997

Reaction score
0
Malz lên mặt nạ hay hư vô trước ạ ,cái nào lợi cho việc cấu máu hơn ♥