Thắc mắc con gái bên Tq có giá lắm mà nhỉ?

d3adc3II

Reaction score
0
=))) vãi que củi, ông trên 2 post chắc toàn quen gái Latin cao to vạm vỡ quá

nguyen thi kim tien

Reaction score
0
Bạn em kể gái Trung nó nuôi lông nách ,nhìn dài dài đen đen hơi dị ứng.
Bên Trung tiền thách cưới cao lắm , biết đâu lại tia được cái gì ở nhà bác rồi
Câu này e hỏi ké : trai bên Trung họ cao lắm à, thấy ở mấy gr kiểu Weibo toàn thấy khoe mấy đứa C2 mà được m8,m9 rồi

Fryhey

Reaction score
0
nguyen thi kim tien said:
Bạn em kể gái Trung nó nuôi lông nách ,nhìn dài dài đen đen hơi dị ứng.
Bên Trung tiền thách cưới cao lắm , biết đâu lại tia được cái gì ở nhà bác rồi
Câu này e hỏi ké : trai bên Trung họ cao lắm à, thấy ở mấy gr kiểu Weibo toàn thấy khoe mấy đứa C2 mà được m8,m9 rồi
Chúng nó xạo lìn đấy, éo khác gì vozer lên đây khoe học sinh cấp 2 cấp 3 VN cao trên m8 :surrender:

Glutamin_Ten_Ten

Reaction score
0
HiImClone said:
Trung Quốc thấy bảo thiếu con gái, tỷ lệ nam nữ chênh lệch nhiều. Thế đéo nào, mình có quen 1 tay Tq đang làm việc ở Vn. Nó cứ mai mối e gái nó cho mình là sao nhỉ. Nhà nó ở thành phố Tây An, k phải ở chỗ quê mùa heo hút đâu nhé. Em gái nó mặt mũi bình thường, được cái cao tầm m7, da trắng bóc. Con e gái cũng có vẻ thích mình:surrender: Thế mới khó hiểu.
Thì quen mẹ m đi chứ khó hiểu cái cc, nhà nó ưng thì nhà nó tạo điều kiện thôi. Con thầy giáo t đi du học TQ xong cũng rước về một em TQ, bố mẹ chồng con dâu nói chuyện còn phải thông qua con rể dịch, cno vẫn sống hạnh phúc thôi.

Nghĩ lằm nghĩ lốn :">

camaraderie

Reaction score
0
đương nhiên gái bên TQ cực kỳ có giá rồi. Mấy con mụ mập ú, đã có con nhưng trai trẻ công việc tử tế, có xe có nhà mới có cơ hội cưới được. Còn làm công nhân bình thường đừng bao giờ mơ có cơ hội lấy được vợ. Con trong hình gái thành phố, ngoại hình như vậy phải có nhà ở thành phố hạng A, xe hơi ngoại nhập mới cưới được nó. Tôi không tin câu chuyện trên là có thật :surrender:

clone1993

Reaction score
0
Cty TQ, có bà quản lý trk bảo, nhà có con gái đúng là cục vàng. Tùy nhan sắc mà sẽ ra giá thách cưới, min là 7-800 củ, còn có nhan sắc, học vị các kiểu thì cứ thế tăng giá. Chủ thớt cẩn thận nó lừa cho sạt nghiệp.
Mà e kia thì vote xh-ct