Tết 2020 vẫn còn ế và sẽ bị hỏi

khactoan94

Reaction score
0
mitterlucky said:
Nói thật, mấy ông già mà còn ế thì chắc phải xem lại mình rồi, chắc combo khù khờ, đụt đụt, ăn nói dở, yếu sl, nhát gái mà tiêu chuẩn cao quúa .. đừng đổ thừa xấu trai, nhà nghèo :stick::stick::stick: người ta xấu, nghèo còn có n.y
chán chả muốn nói

DouglasMacAthur

Reaction score
0
Ai hỏi thì tôi kệ, cười trừ, cứ bảo là cháu chưa muốn công khai, riết rồi chai thôi, cần gì cục súc làm moè gì, còn được đánh giá là chín chắn

khactoan94

Reaction score
0
DouglasMacAthur said:
Ai hỏi thì tôi kệ, cười trừ, cứ bảo là cháu chưa muốn công khai, riết rồi chai thôi, cần gì cục súc làm moè gì, còn được đánh giá là chín chắn
Bác điềm đạm thế

khactoan94

Reaction score
0
Huyha said:
T còn chả hiểu sao xưa t có ny nữa :chaymau::chaymau: Giờ bảo đi tán gái chịu... Chả biết tán gái kiểu gì:chaymau::chaymau: Hình như bắt đầu có chút ít tuổi nên ko còn kiểu yêu đương vớ vẩn như xưa nữa.. Giờ muốn tán ai lại phải suy nghĩ này nọ trước sau đâm ra lại ngại :go::go:
bác giống em

DouglasMacAthur

Reaction score
0
khactoan94 said:
Bác điềm đạm thế
Qua bao cái cục súc nó làm chai lỳ cảm xúc rồi bro ơi :chaymau: ai hiểu ý thì chỉ hỏi cv là cùng :byebye: cơ bản là tôi đếch quan tâm mấy ông già cổ hủ nghĩ gì nữa :">

Le.Tonkinois

Reaction score
0
Qua tầm 26, 27 tuổi nó chả còn cái cảm xúc yêu đương như ngày xưa gì nữa. Lớp trẻ từ 98-2k đổ lên thì thấy suy nghĩ nó khác mình quá nhiều. Đơn giản cứ nhìn mấy cái comment trên NEU Confession ấy. Ngày xưa thì cười ngặt nghẽo, cũng thấy vui. Giờ thì thấy nhạt, hoặc là chính suy nghĩ, con người mình cũng khác.
Yêu đương thì giờ cũng muốn có 1 mqh chắc chắn để tiến tới hôn nhân, ko phải yêu đương trẻ con nữa nên ít nhiều cũng muốn gái nó chín chắn và biết nghĩ 1 tí. Nếu cùng yêu thật lòng thì mình không tiếc gì gái, cũng mong nó biết nghĩ cho mình.
Năm rồi năm hạn đốt 70 củ cho 1 mqh ko đâu vào đâu, cuối cùng vẫn là friendzone. Tự an ủi là mong của đi thay người, ko tai nạn hay ốm đau gì nặng, thì cũng là điều may. Cuối năm buồn buồn, chia sẻ vậy... :sad:

175cc

Reaction score
0
Huyha said:
T còn chả hiểu sao xưa t có ny nữa :chaymau::chaymau: Giờ bảo đi tán gái chịu... Chả biết tán gái kiểu gì:chaymau::chaymau: Hình như bắt đầu có chút ít tuổi nên ko còn kiểu yêu đương vớ vẩn như xưa nữa.. Giờ muốn tán ai lại phải suy nghĩ này nọ trước sau đâm ra lại ngại :go::go:
Chuẩn vcl luôn, mình 26 bắt đầu thấy chả còn hứng thú tán gái nữa, mà cũng chả biết tán ntn dù trc giờ cũng nhiều e qua tay rồi.

Huyha

Reaction score
0
khactoan94 said:
bác giống em
175cc said:
Chuẩn vcl luôn, mình 26 bắt đầu thấy chả còn hứng thú tán gái nữa, mà cũng chả biết tán ntn dù trc giờ cũng nhiều e qua tay rồi.
Giờ có tí tuổi là như thế đó.. Mặc dù giờ tiếp xúc nhiều đứa còn ngon, xinh, tinh tế hơn ngày xưa rất nhiều nhưng chẳng hiểu sao.. :chaymau::chaymau: Giờ mới hiểu sao có mấy ông 3 mấy gần 40 chưa có vợ rồi.. Mong mình đừng như thế..Sắp già cmnr :">:">