longthichu

Reaction score
0
Mình đang ngắm căn Valeo bên Trần Đình Trọng, Tân Phú. Ngân sách cỡ 3t5. Mà lăn tăn sao căn đó giao 2017 đến giờ chưa ra sổ. Có bác nào rành khu vực đó cho 1 ít lời khuyên được không ạ?

nguyenchithiet.vcu

Reaction score
0
em trai ISA said:
thím nào tư vấn cho em con chung cư tầm 1 tỷ 5 ở Hà Nội, em đang nhắm khu Long Biên
tầm 1,5 tỷ thì chỉ mua đc chung cư cũ ở Việt Hưng thôi thím ơi, hoặc có 1 cái đang xây ở dọc đê ngọc thụy, đoạn gần cầu đuống, nhưng diện tích cũng nhỏ, thím hỏi thử cái homeland của Hải Phát ở ngay thượng thanh xem

KimKwangSoo

Reaction score
0
lovelovelbaby said:
đúng rồi, hơi nhếch nhác thím ạ, mình cũng vay cỡ đó. giờ ko mua vài bữa lên cũng vậy. lux garden có vẻ ổn hơn cơ mà do có sổ nên giá cao hơn thím ạ
luxgarden mình thấy chất lượng xây dựng có vẻ tốt hơn, có vài căn đã có sổ. nhưng đường vào đó toàn container thôi, vì ngay cảng, mà bụi mù mit
jamona thì chưa có sổ

caphebamama

Reaction score
0
ko biết ae ở đây có ai từ khi chuyển lên cc thì ngủ mơ thấy âm binh ko nhỉ? Mơ thấy 1 đoàn tầm chục người giựt con mình, giựt rất mạnh, mình cố giựt lại và quát lớn thì họ lui. Tỉnh dậy mồ hôi đầm đìa. Có vẻ đất không lành các bác ợ. mà từ hôm BQL mời các thầy về cầu bình an thì không mơ nữa. "Vợ mình cũng đã mơ thấy âm binh như thế "
:pudency::pudency::pudency::pudency:

Predator XYZ

Reaction score
0
Em đang đánh dự án Roman Plaza ở đường Tố Hữu và Bea Sky ở đường Nguyễn Xiển, do chủ đầu tư Hải Phát đầu tư và phân phối. Ngoài ra còn làm thêm những dự án khác cùng chủ đầu tư. Bác nào có quan tâm zalo hoặc inbox ạ.

WENBIE

Reaction score
4
caphebamama said:
ko biết ae ở đây có ai từ khi chuyển lên cc thì ngủ mơ thấy âm binh ko nhỉ? Mơ thấy 1 đoàn tầm chục người giựt con mình, giựt rất mạnh, mình cố giựt lại và quát lớn thì họ lui. Tỉnh dậy mồ hôi đầm đìa. Có vẻ đất không lành các bác ợ. mà từ hôm BQL mời các thầy về cầu bình an thì không mơ nữa. "Vợ mình cũng đã mơ thấy âm binh như thế "
:pudency::pudency::pudency::pudency:
Đốt vàng mã nhiều vào cho hết âm khí nha

Hannibal

Reaction score
0
Predator XYZ said:
Em đang đánh dự án Roman Plaza ở đường Tố Hữu và Bea Sky ở đường Nguyễn Xiển, do chủ đầu tư Hải Phát đầu tư và phân phối. Ngoài ra còn làm thêm những dự án khác cùng chủ đầu tư. Bác nào có quan tâm zalo hoặc inbox ạ.
Hải Phát có cái The Pride bị chưởi quá trời :sosad:

Hannibal

Reaction score
0
cafesua008 said:
Cho mình hỏi tầm 1tỷ5 đến 1tỷ7 có căn nào Thủ Đức 2 phòng ngủ ok không mấy thím. Căn nào ngân hàng cho vay khoảng 70% nhe!
Thủ Đức vô cùng lắm, thím chạy ra chỗ Suối Tiên đó, có mấy căn :sosad:

Hannibal

Reaction score
0
NickNayCamBan said:
khoảng 1 tỷ 5 có chung cư nào Thủ Đức không các thím, cho vay nữa thì càng tốt ạ
Trước có qua cái Bcons chơi, xa vãi hàng

Guy Aspirations

Reaction score
0
Hướng đi nào cho người thu nhập 10-15tr/ tháng mua được chung cư giá rẻ ( < 1 tỷ 5) ở ngoại thanh SG với vốn tiết kiệm 100tr vậy các bác ?
Với tình hinh này tích luỹ thêm 3,4 năm nữa mới đủ 300 400tr thì giá chung cư minimum có thể lên 2 tỷ thì mãi không đủ 30% để vay bank 70% đc. Bế tắt các bác.