thanhbinh019

Reaction score
0
sju_G@' said:
đông bắc thì hè đỡ bị nắng chiếu buổi chiều
tunhienbiban123 said:
Đông bắc đẹp hơn tây bắc
Dạ em cảm ơn các bác. Chúc các bác năm mới mạnh khoẻ, thành công trong công việc nhé. :byebye:

Khoahamthang

Reaction score
0
owin221191 said:
Mình dân dự án , kỹ sư ME chuyên xây các dự án CC cao tầng mà các bác đang ở.
- Thú thật là nhìn cảnh thi công chung cư mà thấy tội các bác bỏ đồng tiền ra mua.Nhung k mua thì không có nhà ở. Ngay cái CC siêu cao cấp tại Thảo điền là tòa Albany Gateway 1 căn nghe nói trên dưới 23tỷ mà nhìn hệ thống và tường xây tởm lợm. :sosad:
- Mình lúc đầu tính kiếm đất hoặc nhà đất nhưng với giá hiện tại thì quá cao. nên qua năm cung muốn kiếm căn tỷ 5 đổ lại quanh SG cho gia đình ở . Bác nào đang ở thì giới thiệu mình dự án và chủ đầu tư nhé.:adore:
- Tiện đây bác nào có thắc mắc gì về hệ thống cơ điện hay tường tiếc gì thì mình có thể giải đáp.:sogood:
Cái gateway hình như của SKLand cũng lớn mà, mỗi tội thiết kế hơi ngáo :sexy:

Gửi từ Samsung SM-G975F bằng vozFApp

Himmler1088

Reaction score
0
thedeath0212 said:
Xem các dự án chung cư đang xây ở TP HCM tnao nhỉ các thím :adore:
Hết cho xây rồi, à còn dự án centinial , căn 1 pn là 10 tỉ

changdaychun

Reaction score
0
Chào các bác. Chả là em muốn mua 1 căn chung cư, tuy nhiên có nhiều ý kiến trái chiều nên nhờ các bác tư vấn

Đoạn này nói về hoàn cảnh em chút: Em sinh năm 1993, năm nay 28 tuổi, xem phong thuỷ năm 2020 thì gặp Tam Tai, Kim Lâu nên theo phong thuỷ mua nhà được. Em có tham khảo người thân và Google thì găp các luồng ý kiến sau, nên nhờ các bác tư vấn giúp :

1. Các điều trên chỉ áp dụng với nhà đất, hoặc xây nhà từ đất. Không áp dụng với mua chung cư
2. Chung cư thì chỉ cần xem hướng nhà hợp tuổi chứ không cần quan trọng năm mua, ví dụ năm 28 tuổi của em
3. Nếu cần xem tuổi mua nhà thì tính là thời điểm chồng tiền mua nhà hay ngày đầu tiên dọn về nhà quan trọng hơn

Lời cuối em chúc các thím 2020 có một năm hạnh phúc, như ý. Cảm ơn các bác nhiều

hieupbc

Reaction score
0
Hỏi hơi ko liên quan nhưng mình đang muốn lắp khoá vây tay cho nha mình, có con nào p/p tốt ko nhỉ, dưới 10tr

via vozForums for iPhone

thangfrank

Reaction score
0
lam_hero1 said:
Chung cư HN 2pn rẻ tầm 1 tỉ 3 thì ngoài khu an khánh ra còn khu nào không các thím nhỉ?
Kim văn kim lũ, linh đàm..

cafesua008

Reaction score
0
Cho mình hỏi tầm 1tỷ5 đến 1tỷ7 có căn nào Thủ Đức 2 phòng ngủ ok không mấy thím. Căn nào ngân hàng cho vay khoảng 70% nhe!

KimKwangSoo

Reaction score
0
có bác nào đang ở luxgarden hay janoma đào trí HCM cho e xin ít thông tin dc ko
e đang nhắm 2 khu này
tiền tầm 2tỷ

lovelovelbaby

Reaction score
1
KimKwangSoo said:
có bác nào đang ở luxgarden hay janoma đào trí HCM cho e xin ít thông tin dc ko
e đang nhắm 2 khu này