posco vst

Reaction score
0
1thoidenho190 said:
Có bác nào chơi lỗ đýt chưa,đừng nên chơi lỗ đýt các bác ạ, kinh lắm, cái này e có kinh nghiệm nên khuyên các bác. Năm ngoái em cũng tò mò, chơi con người yêu, chọc vào được mấy cái, em nó kêu đau, nên lại thôi, chuyển sang thổi kèn. Đỵt con mẹ, nhà nghỉ thì tranh tối tranh sáng, được một lúc em nhìn kỹ thấy cái gì dính vào răng nó, lại tưởng là nó ăn rau chưa đánh răng , bật đèn lên thì ..ối mệ ơi, vãi *** chim én. CỨT các bác ạ :waaaht:. Hóa ra từ lỗ nhị nó sang chim em, rồi lại sang mồm con vẹo. Đỵt , từ đấy em bị ám ảnh, đéo giám động đến vẹo 2 ngày liền. Cạnh đến già.:sad:
Tao đang đọc clgt này??? Đm vừa đi ăn trưa về xong :stick:
Được gửi từ :lol: - vozForums

QQMarco

Reaction score
1
Nhớ lại cái bài thông ass bên td mấy năm trước, nhìn kích thích vcc :sexy: có tấm chụp cờ hym ông chủ thớt dính miếng shjt
Sent from Meizu MX6 using vozFApp

huhong1992

Reaction score
0
Dm trong khi ngoài kia người ta đang startup ầm ầm thì ở voz đám loser rẻ rách đang bàn tán chuyện phịch nhau cứt đái.

lucho

Reaction score
0
Nó tự ăn cứt nó chứ có bắt thằng thớt ăn cứt nó đâu mà thấy ghê , trư khó hỉu

Game0ver010

Reaction score
0
1thoidenho190 said:
Có bác nào chơi lỗ đýt chưa,đừng nên chơi lỗ đýt các bác ạ, kinh lắm, cái này e có kinh nghiệm nên khuyên các bác. Năm ngoái em cũng tò mò, chơi con người yêu, chọc vào được mấy cái, em nó kêu đau, nên lại thôi, chuyển sang thổi kèn. Đỵt con mẹ, nhà nghỉ thì tranh tối tranh sáng, được một lúc em nhìn kỹ thấy cái gì dính vào răng nó, lại tưởng là nó ăn rau chưa đánh răng , bật đèn lên thì ..ối mệ ơi, vãi *** chim én. CỨT các bác ạ :waaaht:. Hóa ra từ lỗ nhị nó sang chim em, rồi lại sang mồm con vẹo. Đỵt , từ đấy em bị ám ảnh, đéo giám động đến vẹo 2 ngày liền. Cạnh đến già.:sad:
.
Đậu mịa thanh niên ngu vãi :lol: Mày ko bít tìm hiểu trước khi thông à. Còn khuyên này nọ. Hên con gấu mày ko sau, mấy cái tan nạn này nhiều lắm đấy :look_down: