Tắt tự down update ios của ios 12?

DJRapDance

Reaction score
0
daigiahungyen said:
Thím tắt đi rồi nhé, xoá hết đi. Sau đó hạn chế vào cái check cập nhật ios mới ấy thì nó mới ko tự dow về. Ko thì vẫn auto dow về. Tôi thử rồi và thấy vậy.
via vozForums for iPhone
Nó auto tải về khi iphone của bạn đag cắm sạc và có kết nối wifi, nếu k thoả 1 trong 2 điều trên thì nó sẽ k auto tải nhé
via vozForums for iPhone

BOT

Administrator
Reaction score
4
daigiahungyen said:
Thím tắt đi rồi nhé, xoá hết đi. Sau đó hạn chế vào cái check cập nhật ios mới ấy thì nó mới ko tự dow về. Ko thì vẫn auto dow về. Tôi thử rồi và thấy vậy.
via vozForums for iPhone
Nó auto tải về khi iphone của bạn đag cắm sạc và có kết nối wifi, nếu k thoả 1 trong 2 điều trên thì nó sẽ k auto tải nhé
via vozForums for iPhone

DJRapDance

Reaction score
0
daigiahungyen said:
via vozForums for iPhone
via vozForums for iPhone

daigiahungyen

Reaction score
0
DJRapDance said:
via vozForums for iPhone
Của tôi thì lại ko thế. Kể cả khi cắm sạc và nhà lúc nào cũng có wifi nhưng ko động chạm gì đến chỗ check update thì ko thấy tự tải về. Máy vợ cũng vậy :look_down:
via vozForums for iPhone

Queenbj

Reaction score
0
Không chặn được trừ khi jailbreak, còn 1 cách thủ công nữa là tải dữ liệu cho đầy bộ nhớ máy là hết tự động tải về, ko bao giờ sợ bị tự động nâng os =))))

jack_o_lantern

Reaction score
0
macham said:
E tắt cái auto update trong setting rồi, xóa ios update trong dung lượng luôn. Vài ngày sau nó lại tự down và thông báo update, cứ thế:surrender:
Bạn dùng 3utool nhé. Chặn vô tư

jack_o_lantern

Reaction score
0
macham said:
E tắt cái auto update trong setting rồi, xóa ios update trong dung lượng luôn. Vài ngày sau nó lại tự down và thông báo update, cứ thế:surrender:
Bạn dùng 3utool nhé. Chặn vô tư