Tắt tự down update ios của ios 12?

macham

Reaction score
0
E tắt cái auto update trong setting rồi, xóa ios update trong dung lượng luôn. Vài ngày sau nó lại tự down và thông báo update, cứ thế:surrender:

cong tu

Reaction score
1
Jailbreak luôn đi, vào sileo mà down cái tưeak disableota về là hết hà...

cong tu

Reaction score
1
Jailbreak luôn đi, vào sileo mà down cái tưeak disableota về là hết hà...

DJRapDance

Reaction score
0
Nếu cài cái profile beta của link trên ko đc thì tải 3utool trên máy tính về, cắm cáp xong nó có mục stop update đó (nguyên lí thì y chang cái link trên là cài profile beta của tvos vào thôi)

via vozForums for iPhone

macham

Reaction score
0
DJRapDance said:
Nếu cài cái profile beta của link trên ko đc thì tải 3utool trên máy tính về, cắm cáp xong nó có mục stop update đó (nguyên lí thì y chang cái link trên là cài profile beta của tvos vào thôi)

via vozForums for iPhone
thk bác e xài cách này:beauty:

ryajautb

Reaction score
35
Thím tắt đi rồi nhé, xoá hết đi. Sau đó hạn chế vào cái check cập nhật ios mới ấy thì nó mới ko tự dow về. Ko thì vẫn auto dow về. Tôi thử rồi và thấy vậy.
via vozForums for iPhone

ryajautb

Reaction score
35
Thím tắt đi rồi nhé, xoá hết đi. Sau đó hạn chế vào cái check cập nhật ios mới ấy thì nó mới ko tự dow về. Ko thì vẫn auto dow về. Tôi thử rồi và thấy vậy.
via vozForums for iPhone

DJRapDance

Reaction score
0
daigiahungyen said:
via vozForums for iPhone
Nó auto tải về khi iphone của bạn đag cắm sạc và có kết nối wifi, nếu k thoả 1 trong 2 điều trên thì nó sẽ k auto tải nhé
via vozForums for iPhone

DJRapDance

Reaction score
0
daigiahungyen said:
via vozForums for iPhone
Nó auto tải về khi iphone của bạn đag cắm sạc và có kết nối wifi, nếu k thoả 1 trong 2 điều trên thì nó sẽ k auto tải nhé
via vozForums for iPhone