Chan0312

Reaction score
0
Quen đi bụi, vào Nha Trang cảm giác đáng sợ vl. Cái gì cũng thấy tiền mà phải tiền trăm tiền triệu, lại ko nghiên cứu kỹ nên thấy cái gì cũng đắt vl, rén chẳng dám ăn chơi. Lại còn quên mất trong ý nó đang nắng, chả mang đồ che gì, đã đen nay còn đen hơn. Phải chi đọc đc cái topic này từ sớm :sosad:

Sent from my iPhone using vozForums

sonthhnt

Reaction score
0
Có bác nào biết ở NT có chỗ nào dạy tiếng Trung giao tiếp với người Tàu ko ạ? :pudency:

fencing

Reaction score
0
sonthhnt said:
Có bác nào biết ở NT có chỗ nào dạy tiếng Trung giao tiếp với người Tàu ko ạ? :pudency:
Trung tâm ngoại ngữ nhan nhản, nếu thích uy tín thì học taij TT Giáo dục thường xuyên hoặc trung tâm ngoại ngữ đại học nha trang nhé :">

Mivan Nguyen

Reaction score
0
Em đinh ra tết tầm cuối tháng 2 dương lịch này đi du lịch Nha Trang, các thím ở Nha Trang cho em hỏi tầm đấy thời tiết Nha Trang có lạnh và mưa không, có tắm được biển ko ah?

Tiện các bác thổ địa ở đấy cho em hỏi đi du lịch Nha Trang thì ăn uống sở những quán nào ngon ah, em ko có nhieuf tiền nên cần tieu chí các quán ăn vặt ngon bổ rẻ người địa phương hay lui tới ah.

Em cảm ơn trước =)

MaoZeDong

Reaction score
0
Mivan Nguyen said:
Em đinh ra tết tầm cuối tháng 2 dương lịch này đi du lịch Nha Trang, các thím ở Nha Trang cho em hỏi tầm đấy thời tiết Nha Trang có lạnh và mưa không, có tắm được biển ko ah?

Tiện các bác thổ địa ở đấy cho em hỏi đi du lịch Nha Trang thì ăn uống sở những quán nào ngon ah, em ko có nhieuf tiền nên cần tieu chí các quán ăn vặt ngon bổ rẻ người địa phương hay lui tới ah.

Em cảm ơn trước =)
thời tiết nt mùa xuân tầm tết năm nào cũng quá đẹp luôn bạn ơi,mát mẻ,nắng dịu,tắm biển thoải mái,muốn rẻ thì đi dạo đường phố thấy hàng quán lề đường cứ tấp vào ăn đại đi,ngon mà không sợ đau bụng tiêu chẩy đâu,:byebye:

Anywhere for you

Reaction score
0
Bác có kinh nghiệm cho hỏi nghỉ ở Bãi Dài nha trang thuê khách sạn có không ạ, toàn thấy resort ở đây

dienbaquang

Reaction score
0
Ra đây đừng nghe mấy thằng củ lol taxi gạ quán này ngon hay ko ngon nha, rồi né cái quán bánh căn tô hiến thành ra nha, nó đang làm giá kinh khủng, muốn ăn ngon bổ rẻ cứ tham khảo mấy cu sinh viên chạy grab.

fangxeng

Reaction score
0
langtu9x_vc said:
rì viu địa điểm mát sa ge luôn đi thớt, lắm ông tò mò lắm đấy

Đăng từ next.voz.vnhttps://next.voz.vn phiên bản mới của vozForums. Click để xem bình luận gốc.
Massage giờ chỉ có ở Hoa Đào 2, Hoa Đào 4, hoặc Quốc Tế thôi bác.
Taxi rõ lắm.
Service e đánh giá HĐ cao hơn :v các bác có cho em thêm ý kiến đi
Vé ở HĐ super Vip 2 em 100% nude tắm chung - massage tẩm quất - trên dưới - đến X - nhiều em xinh tươi (Tips ít tiền cho trực phòng nó kiếm cho em thơm. :beauty:)

Quốc Tế thì k tẩm quất k massage nhiều, chứ nhăm nhăm đè ra thổi, nhưng được cái em nào kết thì lôi lên quất luôn :sogood::sogood:

Giá vé cả 2 nơi SuperVip 550 - 700k BO RIÊNG.

Bác nào muốn khỏe mạnh thì tìm cái massage Foot cho khỏe đỡ nắng :adore:

fangxeng

Reaction score
0
Anywhere for you said:
Bác có kinh nghiệm cho hỏi nghỉ ở Bãi Dài nha trang thuê khách sạn có không ạ, toàn thấy resort ở đây
Bãi Dài toàn resort thôi bác, nhưng chỗ chơi là không nhiều, nếu bác chơi ở đây kiểu gì cũng mò lên TP NT thôi (cách tầm 15km-20km với trung tâm Tp), tốt nhất k resort thì bác ở trên TP NT ngon hơn nhiều chỗ chơi hơn. Tiện đi về cả Vịnh Vân Phong cũng được mà đi thêm Bình Ba cũng được.:chaymau: