Tất tần tật những điều cần biết về NVQS và DQTV 2020 – Trao đổi, tư vấn, hỏi đáp!

ShyBoy.94

Reaction score
0
kun_mr.liar3 said:
Culi như mày cho đi vô trỏng là vừa :gach:
Mà mày 94 còn năm cuối thôi 50 chai cũng phải đấm, chứ năm cuối là năm ăn đậm

Gửi từ Samsung SM-G955F bằng vozFApp
cuối gì 93 năm nay còn thấy gọi nhiều, tôi còn 2-3 năm lận:sosad:

50chai thôi đi khám sức khỏe:beauty:

ShyBoy.94

Reaction score
0
kun_mr.liar3 said:
Culi như mày cho đi vô trỏng là vừa :gach:
Mà mày 94 còn năm cuối thôi 50 chai cũng phải đấm, chứ năm cuối là năm ăn đậm

Gửi từ Samsung SM-G955F bằng vozFApp
cuối gì 93 năm nay còn thấy gọi nhiều, tôi còn 2-3 năm lận:sosad:

50chai thôi đi khám sức khỏe:beauty:

Manbanana15

Reaction score
0
Em đã khám vòng máu, nước tiểu tim, đại khái là vòng 3. Sáng của hôm nay em sẽ đên trực tiếp nhà chủ tịch xã để khiếu nại (có quen biết), không được thì khiếu nại trực tiếp đến ban chỉ huy quân sự xã (ngược nhưng do quen biết chủ tịch xã nên lamd ngược). Khi khiếu nại không được em sẽ làm đơn tố cáo.
Em dân luật. Em nhờ sếp ký xác nhận ctac ở tỉnh. Nếu mấy bước khiếu nại trực tiếp không được thì chịu nộp phạt trốn lệnh, đợi thời hạn trả lời khiếu nại, không được thì làm to tố cáo quy trình khám của xã, và có thể của huyện.
Mong là không phải đi quá xa như thế.

Manbanana15

Reaction score
0
Em đã khám vòng máu, nước tiểu tim, đại khái là vòng 3. Sáng của hôm nay em sẽ đên trực tiếp nhà chủ tịch xã để khiếu nại (có quen biết), không được thì khiếu nại trực tiếp đến ban chỉ huy quân sự xã (ngược nhưng do quen biết chủ tịch xã nên lamd ngược). Khi khiếu nại không được em sẽ làm đơn tố cáo.
Em dân luật. Em nhờ sếp ký xác nhận ctac ở tỉnh. Nếu mấy bước khiếu nại trực tiếp không được thì chịu nộp phạt trốn lệnh, đợi thời hạn trả lời khiếu nại, không được thì làm to tố cáo quy trình khám của xã, và có thể của huyện.
Mong là không phải đi quá xa như thế.

Manbanana15

Reaction score
0
Ak đây là em nhận lệnh luôn sau hôm khám, chính bọn nó không tôn trọng quy trình, và sức khỏe em yếu, 1m64 48 cân. Và em đã chạy trước đó chứ không phải em tiếc tiền.

Manbanana15

Reaction score
0
Ak đây là em nhận lệnh luôn sau hôm khám, chính bọn nó không tôn trọng quy trình, và sức khỏe em yếu, 1m64 48 cân. Và em đã chạy trước đó chứ không phải em tiếc tiền.

ShyBoy.94

Reaction score
0
Manbanana15 said:
thím có cận thị hay bệnh tật gì không, chiều cao cân nặng như trên 1m60 là bình thường mà

ShyBoy.94

Reaction score
0
Manbanana15 said:
thím có cận thị hay bệnh tật gì không, chiều cao cân nặng như trên 1m60 là bình thường mà