Tất tần tật những điều cần biết về NVQS và DQTV 2020 – Trao đổi, tư vấn, hỏi đáp!

mabu999999999

Reaction score
0
Ginx. said:
Mình có ghi rõ ở post rồi. Thông tư ghi vậy nhưng người ta ko quan tâm chuyện BMI thím bao nhiêu đâu. Chỉ quan tâm bệnh tật thể hiện ra bên ngoài của thím thôi. Có năm có ông nặng gần 1 tạ vẫn lên đường :surrender:
Cảm ơn thím, cho em hỏi 1 câu nữa thôi: trong giấy xác nhận sinh viên ghi thời gian đào tạo tối đa 6,5 năm thì em được miễn bao lâu vậy thím

mabu999999999

Reaction score
0
Ginx. said:
Mình có ghi rõ ở post rồi. Thông tư ghi vậy nhưng người ta ko quan tâm chuyện BMI thím bao nhiêu đâu. Chỉ quan tâm bệnh tật thể hiện ra bên ngoài của thím thôi. Có năm có ông nặng gần 1 tạ vẫn lên đường :surrender:
Cảm ơn thím, cho em hỏi 1 câu nữa thôi: trong giấy xác nhận sinh viên ghi thời gian đào tạo tối đa 6,5 năm thì em được miễn bao lâu vậy thím

talktoyou9x

Reaction score
0
cận bao độ thì không phải đi nhỉ các thím. he he. vẫn mù mờ về khoản này

tuanlinhkth

Reaction score
0
Năm nay không biết tháng mấy có giấy mời nhỉ? Mình bị trĩ nhẹ làm đơn tình nguyện liệu có đi được không ạ?

Ginx.

Reaction score
1
tuanlinhkth said:
Năm nay không biết tháng mấy có giấy mời nhỉ? Mình bị trĩ nhẹ làm đơn tình nguyện liệu có đi được không ạ?
Tầm tháng 9 có giấy rà soát, tháng 11 gọi khám vòng 1. Thím tình nguyện đi thì đẹp rồi, đỡ được cho anh em khác :beauty:

jewelofchaos

Reaction score
0
Ginx. said:
Đi về cầm được mười mấy củ mua con wave chạy grab là vừa thím :gach:
May cũng kiếm được công việc độ thân, vì trước cũng học xong đại học mới đi, nhưng giờ chậm dân vcl bạn bè thì vợ con xây nhà cả rùi mình thì vẫn rúc nhà trọ đi kiếm cơm chưa để ra đc đồng cu nào tán gái. 26 rồi.
Ông bà già thì nói móc nói máy, đi làm lâu lâu về còn bị xóc đểu. Chán đéo tả đến 2/9 còn chả muốn về nhà.
Còn chuyện này, đỵt mẹ thằng xã đội trưởng hôm mình đi khám, có một thằng chạy tiền đến lúc mình thấy rõ thằng nồn xã đội trưởng nó chọc ngoáy tờ giấy kết quả khám của ông bác sỹ ghi cho thằng kia loại 5. Mà giờ nó cũng dặt dẹo sắp oẳng rồi. Còn mấy thằng lính nó mình thề có ngày mình cắt dái con trai chúng nó, đêm 30 ném cứt trộn mắm tôm trộn luyn trộn cát vào cửa nhà nó đỵt mẹ lũ chó

chicken.195

Reaction score
0
A cho em hỏi chút. E cận hơn 4 độ khả năng phải đi cao không anh. Chỗ e CHT mới vừa lên liệu có làm chặt không anh. Em cảm ơn. !!

tdracuda

Reaction score
0
Mình bị nhược thị ( gần như chỉ nhìn bằng một mắt) thì có bị gọi ko bác?

LeonSKen12

Reaction score
0
năm ngoái khám bị loại 6 thì năm nay có bị kêu đi khám nữa ko thím