Tất tần tật những điều cần biết về NVQS và DQTV 2020 – Trao đổi, tư vấn, hỏi đáp!

duybach

Reaction score
0
The.blue.no1 said:
Mình vừa khám sáng nay có lột đồ nhưng ko chọc đít ông ý chỉ nhìn xong thôi :byebye:
bác khám mắt nó có giảm độ của mình đi không vậy? e bị loạn 2 độ sợ nó ăn bớt thì nhục :pudency:

The.blue.no1

Reaction score
0
duybach said:
bác khám mắt nó có giảm độ của mình đi không vậy? e bị loạn 2 độ sợ nó ăn bớt thì nhục :pudency:
Mình khám chắc nặng lên mình bảo 5 độ là họ ghi 5 độ loại 6 họ bỏ qua loạn nhé nếu bị nhẹ :chaymau:

bruvic

Reaction score
0
duybach said:
Trên 1.5 độ loạn là ổn rồi. Dưới 1.5 thì nó coi như không loạn

wormwon

Reaction score
0
Có bác nào Hóc Môn cho hỏi đã khám xong vòng 2 chưa ạ?

Có vài ku Hóc Môn đang làm chỗ mình, dính thì mình sắp xếp cho 2 nhóc ấy vì việc cũng đơn giản mà hỏi vụ này không đứa nào trả lời...

jl_hd

Reaction score
0
Thien-Loi said:
Khám đời nào rồi thím, mà phường nào thế :gach:
Tân Phong bác ơi, già quá rồi nên ko quen bọn nhỏ để hỏi chúng nó nên mới phải hỏi trên này

bruvic

Reaction score
0
wormwon said:
Có bác nào Hóc Môn cho hỏi đã khám xong vòng 2 chưa ạ?

Có vài ku Hóc Môn đang làm chỗ mình, dính thì mình sắp xếp cho 2 nhóc ấy vì việc cũng đơn giản mà hỏi vụ này không đứa nào trả lời... :sweat:
Địa bàn TPHCM 99% là xong hết r nhé bác. Bây giờ chỉ có khám vét hoặc khám lại nếu cận quá nhiều thôi chứ trên cơ bản tầm này là biết ai nhập ngũ ai ở nhà r

wormwon

Reaction score
0
bruvic said:
Địa bàn TPHCM 99% là xong hết r nhé bác. Bây giờ chỉ có khám vét hoặc khám lại nếu cận quá nhiều thôi chứ trên cơ bản tầm này là biết ai nhập ngũ ai ở nhà r
Cảm ơn bác... chắc tụi nó buồn hay sợ mà không dám trả lời:pudency:

Poohbae

Reaction score
0
Nhân tiện thớt này cho e hỏi các bác đã có kinh nghiệm hoặc trong ngành quân đội tí ạ. Tình hình là e đã học xong đại học và e cũng như gia đình muốn xin chuyển ngành vào quân đội để làm quân nhân chuyên nghiệp. Vậy nếu như trong trường hợp e được tuyển dụng thành công thì có phải đi học hay đi huấn luyện gì ko ạ hay cứ thế vào làm thôi ạ? Cảm ơn các bác

via vozForums for iPhone