Tieu Long Nu .

Reaction score
0
Queenbj said:
Thêm thông tin về cậu kia thì mới tư vấn đc.
VD làm văn phòng thì sơ mi luôn được ưu tiên, loại 1 màu đứng đắn (pazzini,zara...), đồng hồ (300-1tr thì ko đủ nên thôi, khoảng 2-3tr thì ok, orient, citizen,...), nước hoa (nếu sành và hợp mùi, mới quen thì thôi), giày da (săn sale 1 số ch giảm 40-50% còn dưới 1tr thôi).
Bác sĩ thím ơi; ko game giếc gì với cả cũng giản dị

via vozForums for iPhone

Tieu Long Nu .

Reaction score
0
pain.snowball said:
Theo mình nghĩ thì đi ăn uống và một món đồ lưu niệm là đc. Quần áo thì chưa hẳn đã cần. Còn chưa đến mức đi mấu tèo thì chỉ cần nhẹ nhàng thế thôi :sogood:
Đc gấu tặng nhiều quá nên cũng muốn tặng lại cái gì dùng đc lâu lâu thím ạ

via vozForums for iPhone

tuanlua4496

Reaction score
0
Tieu Long Nu . said:
Đc gấu tặng nhiều quá nên cũng muốn tặng lại cái gì dùng đc lâu lâu thím ạ

via vozForums for iPhone
Làm cái áo sơ mi, hay áo khoác là đc rồi.
K thì tặng bóp (để ý xem bóp của bạn trai có nát chưa, ny hiện tại tặng bóp cho mình:beauty:)

Bấn quá thì tặng áo khoác, hoodie, sweatshirt kiểu freesize.

///Trc ex mình cũng tặng sweatshirt freesize, với cái áo sơ mi vào 2 dịp khác nhau. Sinh nhât với valentine thì phải :chaymau:
Cả 2 đều to, mình mặc k vừa, nhưng cũng vui vì ex đã tặng, tới giờ áo sơ mi thì vẫn còn mác và cả lời chúc, còn sweatshirt thì cất một góc trong tủ đồ.

Dz20cm

Reaction score
0
Tùy vào túi tiền cũng như gu của người thím muốn tặng. Nhưng theo mình thì mình thích thứ gì đó dùng hằng ngày. Như mình có thể là nước hoa or áo phông, jacket

quangvh

Reaction score
0
huydaika13 said:
300- 1tr thì cũng tương đương 1 shot cave, hay thím cosplay thành cave rồi chiêu đãi nó bữa cũng bằng tiền quà nhưng ấn tượng hơn nhiều https:\\i.imgur.com/z3HR8gc.png (Image)
Best tư vấn:beauty::beauty::beauty:

Sent from HMD Global Nokia 6.1 Plus using vozFApp

ThutuongVietNam

Reaction score
0
Tieu Long Nu . said:
E cũng nghĩ vậy; định tặng áo phông nhưng ko biết đồ nam nên tặng adidas uniqlo zara mango... hay hãng nào oke nhỉ

via vozForums for iPhone
Nếu bạn trai thím đã đi làm, mua sơ mi An phước
Nếu bạn trai thím thích đồ trẻ trung, ra outlet adidas mua cho rẻ
Nếu bạn trai thím thích gear, mua cái phím cơ dưới 1 củ cũng có , ko cái tai nghe blu

erza13121

Reaction score
0
Tieu Long Nu . said:
Như tít ạ. Chả là sắp sinh nhật gấu em mà chưa biết tặng gì. Vozer chắc 90% là nam. Vào ngày này các bác thích tặng được tặng gì nhất?
Budget 300k-1tr ạ.

via vozForums for iPhone
Tặng găng tay trái nhé

tongcaca

Reaction score
0
Dao cạo râu nhé, rất ý nghĩa với người râu nhiều :sosad::adore::adore:

WE957

Reaction score
1
Tùy tính mỗi người chứ. Ví dụ như mình thì chỉ thích những món mà người tặng bỏ thời gian, công sức ra làm như bánh kem, thiệp, khăn choàng, nếu vẽ đẹp thì tặng bức tranh, hoặc nếu biết mình thích ca sĩ nào thì tặng hình có chữ ký của ca sĩ đó... Chứ kiểu ra tiệm mua đại 1 món gì rồi đem tặng mình thấy chả có thành ý, dù món đó có bao nhiêu tiền đi nữa.