Ia.Ban.Ra.Nuoc

Reaction score
0
Áo, quần là đc:) của ít lòng nhiều:sad: quan trọng đừng cắm sừng đối phương là đc

MrOlympia

Reaction score
0
Clone đực rựa nha tụi bây, thấy gái là hít lấy hít để. Dàn clone có format tên: tên nhân vật/diễn viên, khoảng cách, dấu chấm.

pain.snowball

Reaction score
0
Theo mình nghĩ thì đi ăn uống và một món đồ lưu niệm là đc. Quần áo thì chưa hẳn đã cần. Còn chưa đến mức đi mấu tèo thì chỉ cần nhẹ nhàng thế thôi :sogood:

Queenbj

Reaction score
0
Thêm thông tin về cậu kia thì mới tư vấn đc.
VD làm văn phòng thì sơ mi luôn được ưu tiên, loại 1 màu đứng đắn (pazzini,zara...), đồng hồ (300-1tr thì ko đủ nên thôi, khoảng 2-3tr thì ok, orient, citizen,...), nước hoa (nếu sành và hợp mùi, mới quen thì thôi), giày da (săn sale 1 số ch giảm 40-50% còn dưới 1tr thôi).

sasukevn91

Reaction score
0
nói thật em đừng quan tâm quà gì, yêu nhau mù quáng lắm, em địt thằng ng iu em nó hửi nó cũng khen thơm (lấy nhau về thì ngược lại =)))

nên em cứ mua đại cái gì cũng dc, bạn trai em đều thích :)

minhkuby

Reaction score
0
Nước hoa, giày, ví, thắt lưng, chuột game, tai nghe...

huydaika13

Reaction score
1
300- 1tr thì cũng tương đương 1 shot cave, hay thím cosplay thành cave rồi chiêu đãi nó bữa cũng bằng tiền quà nhưng ấn tượng hơn nhiều

anhNuce

Reaction score
0
ví, thắt lưng, quần áo dày dép đều được, ngoài ra có nước hoa, dầu gội đầu, bcs, sáp vuốt tóc, thuốc chữa ysl, dạ hương :sexy:

any_6

Reaction score
0
huydaika13 said:
300- 1tr thì cũng tương đương 1 shot cave, hay thím cosplay thành cave rồi chiêu đãi nó bữa cũng bằng tiền quà nhưng ấn tượng hơn nhiều
:amazed::amazed::amazed::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl: