fragonTx

Reaction score
0
Sinh ra làm đàn ông đã khổ, lấy nhầm con vợ còn khổ hơn

dangduyhao

Reaction score
0
darknight1983 said:
Chỉ có cách duy nhất là ông thớt kiếm tiền nhiều vào, cho con vk ở nhà chơi ko, hoặc kiếm việc gì thật nhẹ nhàng mà làm. Nếu ko, cuộc hôn nhân này sẽ nhanh chóng đi tới hồi kết.

Được gửi từ iPhone 7 - vozForums
Với thể loại này thì chồng càng kiếm nhiều tiền vợ càng tiêu thôi. Lương 3 củ mà ngày nào cũng trà sữa nước suối thì âm cmn lương r :stick:

kak5555

Reaction score
0
Móa, vk mình y chang vk chủ thớt . Làm tháng 2tr5 , sáng ăn ngoài tiệm,xong cafe đên trưa đi ăn tiệm, chiều đi tập gym , tối ko làm gì lại đi ăn tiệm, cafe tiếp . Mấy bác hỏi tiền sao cho đủ thì nó xin thêm tiền mẹ nó . Móa con gái 30t còn ngửa tay xin tiền gia đình mà éo biết nhục hay thật chứ

Reaction score
0
vợ tôi ban đầu cũng than vãn công việc. tôi bảo làm đc thì đừng có kêu, ko làm đc thì nghỉ cmm đi, kêu xong mà mai vẫn đi làm thì kêu làm cc gì. càng kêu tôi càng chửi cho cái tội ngu. dần dần im hẳn, chỉ những việc thực sự khó khăn mới chia sẻ thôi.

Gửi từ Sony G3116 bằng vozFApp

14allstar

Reaction score
0
vợ thớt dẩm vậy :canny: khoảng cách tuổi tác có quá xa ko?

forest

Reaction score
0
Tuyệt đối không được mềm lòng mà trót quan hệ gây ra có thai. Có đứa con vào cuộc sống sẽ cực kỳ phức tạp, li dị trở nên vô cùng khó khăn.

Ít nhất giải quyết xong mâu thuẫn, hoà hợp thật sự trở lại 1-2 năm thì hãy có con.

Dream ll

Reaction score
0
ngoài lề xíu, cho hỏi sao phụ nữ đến tháng lại hung dữ như chằng thế nhỉ

dangom2016

Reaction score
0
Originally Posted by Last.Boss View Post
Thấy nhiều bác chửi em quá thôi em trải lòng thêm cho mấy bác hiểu thêm chút.
Em và vợ đã sống thử gần 1 năm sau đó em thấy đéo ổn và quyết định đưa nó về trả gđ nó cho chắc ăn (có cái khó xử của em)
Khi về nhà nó và tiếp xúc với gđ nó thì em lại mủi lòng. Thực ra có yêu nhưng chưa tới mức cưới. (Suốt thời gian sống thử hoàn toàn em nuôi hết. Nó làm được 1 hay 2 tháng sau đó nghỉ vì chịu đéo nổi).
Rồi mẹ vợ nói bóng nói gió nên đưa người lớn qua nói chuyện qua lại. Em nghe vậy thấy sợ sợ nên giấu gđ đéo dám nói. 1 ngày đẹp trời nó sang nhà em đánh tiếng với bà già kiẻu gì mà bà kéo họ hàng sang định ngày cưới luôn. (Em còn đéo biết mình có đám hỏi luôn).
Sau đó mọi chuyện đã rồi em đành ngậm ngùi vì giờ mà từ chối thì cũng chả đẹp mặt ai.
Rồi cũng cãi lộn mấy lần em nói dẹp con mẹ nó đám cưới đi. Thì nó đem chiêu bỏ đi ra để khè em. Nửa đêm đòi gặp em nói rõ ràng này nọ.
Em phi sang tới nơi chở ra chỗ khác nói chuyện. Xong xuôi nó đéo chịu về nhà các bác ạ.
Thật sự mình bị nó ép chứ mình đéo muốn cưới xin gì. Nó còn đòi bỏ đi rồi thì đi tu, rổi mất tích này nọ
Em khổ tâm lắm chứ. Em lên đây kể để nhẹ lòng chứ các thím biết em là ai đâu
Vừa rồi cưới xong nó có xe máy riêng. Em nói đem đi làm nhưng địt con mẹ nó đéo mang đi luôn.
Hahaa. Mỗi ngày em chở đi làm rồi đón về.
Quãng đường k dài lắm chừng 5-7km mà giờ làm cũng phải mò về chở nó đi làm. Hết ca thì đêm cứ 10h là đi chở nó về.
Trong khi nó có xe máy địt bà nó
Cứ động tới cái xe là sồn sồn như chó cắn lồn. Làm như em me bán xe nó hay sao í. Giờ 2 vợ chồng 1 cái xe. Đưa nó đi thì tối em đi cái đéo gì về. Còn em đi thì phải đưa đón nó.
Mẹ vợ thì thuộc dạng hay nói đạo lý mà sống như lồn.
Thật sự từ ngày cưới tói giờ đéo giúp đỡ đc con cặc gì còn làm em chới với mấy lần
Nhẹ thật...thoải mái vcllll
lấy nhầm con vợ khổ vl thật, hi vọng thớt có con mai mốt tính dẩm nó thay đổi