Ganas

Reaction score
1
Chu.Tich.Xa said:
mình cũng tương tự vậy, nhưng là mình bận cơ, còn e nó tán
Thế thím bận thiệt hay là do em nó không đủ ngon

bonbondzai

Reaction score
0
red_demon said:
Từ nhà ra quê xa không, không xa thì cuối tuần lên thăm e nó cái, hy sinh vì đại cục đi :sexy:
Bận trên thì ráng sắp xếp cuối tuần vẫn đi chơi được, mình gần 1 năm nay làm từ t2-t6 (9h-6h30), sau khi về nhà tắm rửa nấu ăn xong là làm đến 12h-1h rồi ngủ (có 1 tối đi chơi với gái), t7-cn trừ đi chơi với gái cũng ngồi làm nguyên ngày :sexy: Mới nghỉ bớt làm buổi tối, thấy tối nào cũng như cuối tuần :rofl: 463376
Em mới nt được hơn tháng. Hôm trước có bảo cuối tuần em lên. Em ý bảo từ từ như thế có vội quá k? Đợi em ý một thời gian nữa.
via vozForums for iPhone

bonbondzai

Reaction score
0
fangfatfeluonver13 said:
Không phải tối nào cũng dạy gia sư đâu.
Lấy lí do thế thôi để tối nào rảnh sẽ đi chơi cùng 1 anh trai gốc thành phố nhà mặt phố bố làm to, đi ô tô chở em nó đi ăn những chỗ sang choảnh.

Em nó câu được anh ấy thì đá đít chủ thớt ngay. Còn không câu được anh nào thì chấp nhận về quê lấy thớt.
K phải vậy đâu. Em ý nhận dạy 3 lớp thím ạ. Em theo dõi fb lâu rồi không thấy thằng nào thả thính cả.
via vozForums for iPhone

red_demon

Reaction score
0
bonbondzai said:
Em mới nt được hơn tháng. Hôm trước có bảo cuối tuần em lên. Em ý bảo từ từ như thế có vội quá k? Đợi em ý một thời gian nữa.

via vozForums for iPhone
Thím đừng buồn chứ nghe mùi có vẻ không thơm :shame:
Trong giờ làm e nó có nhắn thím không? Em nó có chủ động pm thím hay kiếm chuyện với thím không :sexy:
Thím nên nhớ là không có gì bận quá, chỉ là muốn sắp xếp hay không :sexy: Khi muốn thì 1000 lý do cũng không cản được còn khi không muốn chỉ cần 1 lý chấu thôi :gach:
Em là một người cực kì bận nên e biết, ai e thực sự muốn là e sẽ cố sắp xếp được còn ai không muốn thì e nói bận là xong, họ cũng chả ý kiến gì vì e bận thiệt :rofl: 463376

fangfatfeluonver13

Reaction score
0
bonbondzai said:

via vozForums for iPhone
ĐM nhắn tin hơn tháng rồi mà em nó còn chốt câu có vội quá không, để 1 thời gian nữa thì tự hiểu nhé.
Trong mắt em nó thớt đéo có quan trọng tí nào luôn. Sự thật hơi phũ nhưng nó là thế.

Nếu 1 người có nhã ý có hứng thú với mình thì dù bận người ta cũng cố gắng sắp xếp công việc cho ổn để có thời gian gặp mình.

Nãy tôi chỉ đùa em nó có 1 anh nhà mặt phố theo đuổi. Nhưng giờ tôi nghĩ lại thì là đúng là em nó đang bắt cá 2 tay đấy.

bonbondzai

Reaction score
0
À với cả bố mẹ em ý cũng bắt về quê làm rồi lấy chồng. Nên cơ hội của em cũng nhiều nhưng giờ chỉ là vẫn đề thời gian rảnh của gái.

via vozForums for iPhone

quangtruong3082010

Reaction score
1
Làm logistics mà nhiều hàng thì cũng bận đấy, nhưng không phải là không có lúc rảnh.

Nếu muốn thì thiếu gì cách nc đâu

Cẩn thận đừng để gái nó làm giá quá

Sent from Xiaomi MI 8 Lite using vozFApp

muitenphale

Reaction score
0
bonbondzai said:
K phải vậy đâu. Em ý nhận dạy 3 lớp thím ạ. Em theo dõi fb lâu rồi không thấy thằng nào thả thính cả.
tụi nó thính nhau, địt nhau ầm ầm cứ phải public lên facebook à? Lỡ đâu nó để only me rồi tag nhau vào thì sao?

bridge engineer 1

Reaction score
0
Tay t còn đang lượn khắp người nó mà nó vẫn tay nhắn tin cho thằng khác. Chủ thớt khéo dễ bị gài lắm làm gì có ai quá bận ko có thời gian nt đâu

Gửi từ Samsung SM-A505F bằng vozFApp

GauGauGau123

Reaction score
0
abc135790 said:
Nếu muốn người ta tìm cách, nếu không muốn người ta tìm lý do
Chuẩn bài. Éo con nào cáo bận với đứa nó thích. Tao quen hơn chục đứa. 5 đứa thích thì tìm cách gặp. 5 6 đứa còn lại tìm lý do ko gặp:sogood::sogood::sogood::sogood:
via vozForums for iPhone