Tâm sự tuổi Ngọ sau 3 năm tam tai...

-CLG-

Reaction score
0
luciferkhanh said:
Các bạn hãy tự an ủi rằng vẫn còn sướng hơn mình đi, mình thì 3 năm trước bà nội mất, năm kia ông ngoại mất, năm ngoái thì mình mất 2 đứa con (sinh đôi) trong có 2 tuần thôi. Đấy mới là về người, còn tài sản thì trắng tay hoàn toàn.
Đúng thật thì chia buồn với bác. Nhiều khi nhìn mọi người mà mình lại cảm thấy xấu hổ vì kém hơn, nhưng quả thực cuộc sống êm đềm như hiện tại: người thân mạnh khoẻ, tiền kiếm không nhiều nhưng đủ tàng tàng sống cũng có cái hay của nó:pudency:

register_lannua

Reaction score
0
KaneRuan said:
canh ngọ.

bỏ 100m đầu tư cho vợ tuổi dần làm ăn.

đang trên đà thành công :)
làm phi công hay gặp cỏ đấy thím :shame:

vieejtnam

Reaction score
2
register_lannua said:
làm phi công hay gặp cỏ đấy thím :shame:
Cỏ thì giờ chỉ có ăn chứ làm gì được :sweat::sweat::canny::pudency::beauty::gach:

KaneRuan

Reaction score
0
vieejtnam said:
Cỏ thì giờ chỉ có ăn chứ làm gì được :sweat::sweat::canny::pudency::beauty::gach:
Bạn khinh thường vợ mình vãi.
Vợ mình 98 giờ làm chủ rồi nhé. Dĩ nhiên tiền là của mình nhưng đồng trang lứa với nó cầm 100 củ có bao nhiêu đứa biết sinh ra lời.
Được gửi từ thiết bị của tôi - vozForums

vieejtnam

Reaction score
2
KaneRuan said:
Bạn khinh thường vợ mình vãi.
Vợ mình 98 giờ làm chủ rồi nhé. Dĩ nhiên tiền là của mình nhưng đồng trang lứa với nó cầm 100 củ có bao nhiêu đứa biết sinh ra lời.

Được gửi từ thiết bị của tôi - vozForums
Thì nói đa số mà. Nhưng v b vậy là mừng rôi. Cũng có quen e sinh viên 98 học tài chính ngân hàng ở hv ngân hàng đấy, trẻ con biết cái gì đâu :sosad::sweat:
:beauty::beauty::beauty:

nicky8000

Reaction score
0
Chỉ có khoảng 90 củ, còn lại chả có mẹ gì :chaymau: